Diane Shima wa Rwanda ni nani na ametokea wapi?

Diane Shima wa Rwanda ni nani na ametokea wapi?

Hivi mi sielewi kitu hapa,huyo Dada ameshaona Baba yake alivyoshughulikiwa,wakina Karegeya walivyonyongwa huko hotelini,yule maza Victoria alivyopigwa mvua ya kutosha huko gerezani,Nyamwasa anavyowindwa huko SA.....

Ye wkt anapambana na huyo Kagame alidhani ana sifa gani ya tofauti mpk asishughulikiwe kama wenzake.

Apambane na hali yake tu maana alikua anajua Siasa za kiafrica zilivo.
anatumia haki yake kikatiba
 
Hivi mi sielewi kitu hapa,huyo Dada ameshaona Baba yake alivyoshughulikiwa,wakina Karegeya walivyonyongwa huko hotelini,yule maza Victoria alivyopigwa mvua ya kutosha huko gerezani,Nyamwasa anavyowindwa huko SA.....

Ye wkt anapambana na huyo Kagame alidhani ana sifa gani ya tofauti mpk asishughulikiwe kama wenzake.

Apambane na hali yake tu maana alikua anajua Siasa za kiafrica zilivo.
Nyerere hakuona kilichowapata wakina mkwawa? Mbona alizidi kupigania Uhuru?
 
Kagame ni muoga sana ! Bila jeshi hawezi kuwa Rais wa Rwanda hata kwa wiki 1
Sio Kagame tu,jeshi ndo mfumo wa dunia nzima ambao kila mtawala anautegemea,we unafikiri Marekani,China,Urusi,Korea,Iran,Israel n.k watawala wao wanaringia nini kama sio jeshi!!
 
Sio Kagame tu,jeshi ndo mfumo wa dunia nzima ambao kila mtawala anautegemea,we unafikiri Marekani,China,Urusi,Korea,Iran,Israel n.k watawala wao wanaringia nini kama sio jeshi!!
Jeshi la Marekani si kwa ajili ya kupambana na mabinti .
 
Unafahamu kuwa mabinti huwa wanatumika sana kwny medani za kiintelijensia?!binti akiwa ni threat kwa watawala hatobaki salama!!
Hakuna lolote , mnahalalisha ukandamizaji kwa sababu za kutunga tu , hata hivyo ngao pekee ya Kagame kwa unyama aliofanya ni Urais Pekee , hilo hata yeye analijua , akitoka kaisha ! Na atatoka tu .
 
Hakuna lolote , mnahalalisha ukandamizaji kwa sababu za kutunga tu , hata hivyo ngao pekee ya Kagame kwa unyama aliofanya ni Urais Pekee , hilo hata yeye analijua , akitoka kaisha ! Na atatoka tu .
Sio kwamba nahalalisha ukandamizaji mkuu,usinielewe vibaya,najaribu tu kukwambia hali halisi,hakuna mtawala anayelidhihaki jeshi lake hata cku moja,kwa kufanya hatobaki salama!!Nway,endelea kubaki na unachokiamini mkuu!am out[emoji113]
 
Mmmh huyo dada kwa mbali namuona kama mange kimambi...ilikuaje akapiga picha za uchi.....ni mzuri hatari ningekua kagame ningemfanya mke mdogo tu mambo yaende............ila sio kwa roho za wanyaruandwa kama si binadamu vile
 
Huyu kagame wenu mnaemdigia ni mwoga sana tena anaogopa mademu,wapi Victoire Ingabire
 
Back
Top Bottom