Diane Shima wa Rwanda ni nani na ametokea wapi?

Diane Shima wa Rwanda ni nani na ametokea wapi?

Ni bora angekaa pembeni na Siasa...nahisi kama atapotezwa huyu...!!
Baada ya baba yake kuuawa kwa tukio analo amini ni sababu za kisiasa,
Ni bora angekaa pembeni na Siasa...nahisi kama atapotezwa huyu...!!
Baada ya baba yake kuuawa kwa tukio analo amini ni sababu za kisiasa,
aliamua kujitosa kwenye siasa na alijua kabla haya yote, na kwake siyo tatizo ni sehemu ya matarajio yake.

Hakuingia kujaribu au kwa kubahatisha ama asikokujua, aliingia akijua anakoelekea.
 
Hana maana anatumiwa Na wasipende maendeleo ya bara Africa, amani iliko Rwanda Ni bora kuliko hadithi ya wanapiga kelele ebu turudi nyuma miaka ishirini ndipo tutakapojua umuhimu wa Kagame kwa Wanyarwanda
 
Maendeleo on expense of democracy.......

"....Moja kati ya matatizo makubwa Afrika ni kutofanya mambo kwa usahihi..."
Nelson Mandela
 
Hana maana anatumiwa Na wasipende maendeleo ya bara Africa, amani iliko Rwanda Ni bora kuliko hadithi ya wanapiga kelele ebu turudi nyuma miaka ishirini ndipo tutakapojua umuhimu wa Kagame kwa Wanyarwanda

We kaa kimya unajua Kagame ni mtuhumiwa namba moja kwa yale mauaji je Unajua Rais aliyeuliwa kipindi hicho alikua anatokea Tanzania kwenda Rwanda
 
....Kazi ya jeshi ni kulinda mipaka ya nchi. Popularity huja yenyewe pale unapoongoza (siyo kutawala) wananchi wako kwa uwazi, uhuru, usawa, bila ubaguzi na most of all kwa kufuata misingi ya haki na sheria za nchi. Utakuwa kipenzi cha kila mtu...hutakuwa na haja ya kuzunguka na lundo la maaskari. Siku hizi imebakia tuu mtendaji kata naye kuwa na body guard maana kila mtu sasa ana bodyguard.
hyo ilikua dunia ya mwaka wa 12 sio ya 2017
 
Hana maana anatumiwa Na wasipende maendeleo ya bara Africa, amani iliko Rwanda Ni bora kuliko hadithi ya wanapiga kelele ebu turudi nyuma miaka ishirini ndipo tutakapojua umuhimu wa Kagame kwa Wanyarwanda
Hoja yako ya hovyo
 
Mkuu hatuna maana ya Kuwa Head of States asitumie states apparatus zake, hiyo ni muhimu hasa kwenye nchi za Africa ambaxo ziko very fragile kwani kiongozi wa nchi akilelega lega nchi inaweza Kuwa kama Somalia kukawa na anarchism war of all against all pamoja na Kuwa nchi ina kabila moja haitawaliki lakini huyo dada excessive forces zinatumika kumsilence hilo ndio silo jambo jema sidhani huyo dada anapose serious threat to the regime na ameisha omba msamaha and she want to move on with life with her family, bado regime inambana so sad!!!
 
Mkuu hatuna maana ya Kuwa Head of States asitumie states apparatus zake, hiyo ni muhimu hasa kwenye nchi za Africa ambaxo ziko very fragile kwani kiongozi wa nchi akilelega lega nchi inaweza Kuwa kama Somalia kukawa na anarchism war of all against all pamoja na Kuwa nchi ina kabila moja haitawaliki lakini huyo dada excessive forces zinatumika kumsilence hilo ndio silo jambo jema sidhani huyo dada anapose serious threat to the regime na ameisha omba msamaha and she want to move on with life with her family, bado regime inambana so sad!!!
Hivi mi sielewi kitu hapa,huyo Dada ameshaona Baba yake alivyoshughulikiwa,wakina Karegeya walivyonyongwa huko hotelini,yule maza Victoria alivyopigwa mvua ya kutosha huko gerezani,Nyamwasa anavyowindwa huko SA.....

Ye wkt anapambana na huyo Kagame alidhani ana sifa gani ya tofauti mpk asishughulikiwe kama wenzake.

Apambane na hali yake tu maana alikua anajua Siasa za kiafrica zilivo.
 
Back
Top Bottom