Diamond sasa kuimba taarabu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond sasa kuimba taarabu

Discussion in 'Entertainment' started by Gumzo, Aug 1, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAADA ya kutamba kwa muda mrefu katika muziki wa kizazi kipya nchini, msanii nyota wa muziki huo, Naseeb Abdul ‘Diamond' amesema anafikiria kujitosa katika muziki wa taarab.


    Diamond alisema Jijini Dar es Salaam wiki hii kuwa,amefikia uamuzi huo kutokana na kuvutiwa na muziki huo wa taarab. Mshindi huyo wa tuzo mbalimbali za muziki za Kilimanjaro amesema, anajua uamuzi wake huo utawashangaza mashabiki wengi, lakini ni jambo la kawaida kwa msanii.

    Diamond alisema hadi sasa anaamini hana mpinzani katika muziki wa kizazi kipya na hakuna msanii anayeweza kufikia kiwango chake hapa nchini.

    Diamond alisema ameamua kupiga miondoko tofauti ya muziki kutokana na kipaji alichonacho katika fani hiyo, ambayo imempatia umaarufu mkubwa, Kutokana na kipaji chake hicho,Diamond alisema hakuna kitu anachoshindwa kukifanya katika fani ya muziki.

    "Nashukuru mungu kwa kipaji, nahisi naweza kufanya aina yoyote ya muziki, nitajaribu kwa kuwa nia yangu ni kufanya zaidi aya kile nilichofanya sasa" alisema

    Alisema bado hajaanza rasmi kupiga muziki wa taarab,na kuwa sasa anafanya tathmini ya soko la muziki huo ili kuona kama unaweza kumletea mafanikio kama ilivyo kwa muziki wa bongo fleva.

    Alisema anaweza kufanya kila aina ya muziki kwa sababu anakipaji cha kuimba nyimbo aina zote, hivyo endapo atafikia muafaka anaweza kufanya muziki wa taarabu.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,742
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Kwishney
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Ngoma ikilia sana upasukaaaaa!!
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sifa mbaya sana,haya bana kupanga ni kuchagua.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mamaaaaaaaaa
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    Shosti Diamond
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,785
    Likes Received: 28,859
    Trophy Points: 280
    Shuhuli imeisha!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 793
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    The end
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mtume! Disco kaingia mmasai.
     
  10. i

    iluminata Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taratibuu anapotea!
     
  11. h

    handboy Senior Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini diamond ni mwanzo wa kufulia
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,820
    Likes Received: 6,623
    Trophy Points: 280
    Begining of the end.
     
  13. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    mwenzie chid Benz alianza hivyohivyo kaishia kutoboa pua!!!!! Maumivu ya kichwa huanza polepole
     
  14. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,110
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Mamaaaaaaaaaaa.....anaenda Kufa huko na wala hawatampenda tena. Mwanza,Dodoma n.k hakuna taarabu

    KWA TAARIFA DIAMOND MGONJWA AMELAZWA HOSPITAL kwa kubanwa na Kifua

    [​IMG]
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Tatizo hawa wana mziku wanatatizo moja wanakuwa na watu wenyepesa na wanwafanyia kitu mbaya yani..(Mamula)Mfano ni Mr.Nice mareh allahbuu...wanawatigolies..mwishowe unasikia kaisha utamu!!arrgh!
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,742
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    these hoaxes nowadays leave someone spoofed. Mlianza na Eid Murphy, kisha Meles zinawi na sasa alimas platnum?!
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Gia za kutafutia mademu!
     
  18. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3,427
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kitu mmmh! Kwahiyo inamaana jamaa wanapumuliwa visogoni? Tafadhali bwana.
     
Loading...