Diamond platinums: sikomi official video

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,867
2,000
Hakika katika jamabo mtanzania anaweza kukosea kabisa ni kucmchukia Diamond na kushindwa kupenda anacho fanya......
Hakika Diamond ni zawadi pekee tuliyopewa watanzania....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom