Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond ahukumiwa kwenda Jela miezi 6; alipa faini!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Candid Scope, Jan 9, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Msanii Diamond na mcheza show wake wakiwa nje ya mahakama ya Mwanzo Iringa mjini



    MSANII nyota wa muziki wa Kizazi kipya Diamond na wenzake wamekubali kosa la kumshambulia mwandishi Bw. Francis Godwin na kuhukumiwa kwenda jela MIEZI 6 Kila mmoja ama kulipa faini shilingi 50,000 kwa Kila mmoja ikiwa ni Pamoja na kulipa sh. 30,000 kwa Godwin.

    Watuhumiwa wamelipa faini japo Francis Godwin hajapokea fedha hiyo na kukusudia kukata rufaa katika mahakama ya juu zaidi
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hii habari haina mantiki kwetu kama ameshalipa faini
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Justice served vp akate rufaa au alitegemea kamshtaki jay z ktk mahakama ya usa apate mapene mengi!!!!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu cha kujadili hapa. Wasanii ni watu muhimu katika fani yao kwa jamii. Wanachoshauri , kuhimiza, kutahadhalisha na mengineyo wanatakiwea kuwa mfano kwa matendo yao.

    Vyombo vya habari vinafanya kazi kubwa pia kukuza na kutangaza kazi za wasanii, iweje waanza kuvishambulia wakati vyombo hivyo vikiwa kazini? Ni swa na polisi anapolinda usalama wako we unamsahambulia..

    Cha ajabu hakuna taarifa ya kulipa gharama za uharibifu wa vyombo vya mwanahabari, wamepata adhabu ya kifungo cha mielzi 6 kama hawatalipa faili hiyo. Inatakiwa walipe gharama ya vifaa vya mwandishi walivyoviharivu, ndio maana anakusudia kukata rufaa mahakama ya juu zaidi.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,225
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Ujinga mtupu kwenye hii thread! Wewe Candidscope kama ndo francisgodwin tafuta namna nyingine ya kuutangaza mtandao wako
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,270
    Likes Received: 1,544
    Trophy Points: 280
    Taarifa zinazagaa mitandaoni kuwa yule dogo mwenye mikogo bingwa wa kujikoboa amefungwa jela miezi 6 leo!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unamtia gundu tu dogo
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    MSANII nyota wa muziki wa kizazi kipya, Naseeb Abdul Jumaa ‘Diamond' na wenzake wamekubali kosa la kumshambulia mwandishi Francis Godwin na kuhukumiwa kwenda jela miezi sita kila mmoja ama kulipa faini ya shilingi elfu hamsini (50,000/=) kwa kila mmoja ikiwa ni pamoja na kulipa shilingi elfu thelathini (30,000/=) kwa Godwin.

    Watuhumiwa wamelipa faini hiyo japo mwanahabari huyo hajapokea fedha hiyo na anakusudia kukata rufaa katika mahakama ya juu zaidi
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,561
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Alikuwa na kesi huko Iringa
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Duuuh Kama ni kweli...ataharibikiwa sana...
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    alikua afungwe miezi 6 au alipa faini 50,000/-. kalipa hela akasepa. Mia
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Kalipa faini
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    afungwe bana tulikamu lile dubwana lake ....nagongana nalo kila siku kwenye chipsi pale kwa hamijei madukani...sasa dogo anakaba sana ....apigwe mvua watu tujipindue kama DEMBA BA....
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,561
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Duh!... Hii kesi si walitaka kuimaliza nje ya Mahakama?
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dimond na mwenzake leo iringa wamehukumiwa kwenda jela miaka 6 kila mmoja ama
    kulipa fine Sh 50,000 kila mmoja nakumlipa fidia Francis.
    Walituhumiwa kwa kumpiga na ku mwaribia vifaa vyake siku ya 31/12/2011 Iringa.
    Source Francis godwin blog.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyu muandishi wa habari matapishi kabisa....yeye ni mlalamikaji na jamuhuri ndo wenye kesi sasa anakata rufaaa kwa shangazi yake au ...
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ,hahahahahah
    ukimtaja Demba Ba,kuna watu wanakosa normal blood circulation
     
  18. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hajafungwa kalpa faini
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,488
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Duhh!!! Wema Sepetu naye anasemaje?
     
  20. J

    JALUO Senior Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siwezi kuishangaa hukumu hiyo, kwani ndizo mahakama zetu na mahakimu tulionao. Kamera kwa malipo ya sh 30,000 ni haki kwa mahakama zetu. Mahakimu wanajidhalilisha wenyewe
     
Loading...