Diallo wa Star Tv kutosahulika!

Diallo wa Star Tv kutosahulika!

nimjuavyo magufuli hagawi vyeo kama njugu.ukiendekeza fadhila kwenye uongozi wa umma lazima uchemke.
 
nimjuavyo magufuli hagawi vyeo kama njugu.ukiendekeza fadhila kwenye uongozi wa umma lazima uchemke.
Unamjua kwa experience ipi kwamba hagawi vyeo kama njugu? Kama aliweza kugawa nyumba kama njugu, hata vyeo akiwa navyo atavigawa tu.
 
Maiti mnatembea nayo,na haiingii ikulu never,Magufuli ndo Rais

Kila mtu aliyezaliwa na mwanamke siku zake za kuishi Duniani zinahesabika, kwa maana hiyo kila mtu ni mahiti mtarajiwa hata wewe mwenyewe ni maiti mtarajiwa, pumbavu zako kwa kumuita mtu hai maiti.
 
Serikali ikishakuwa ya kulipana fadhila ujue hiyo siyo serikali ya umma, bali ya wachache. Ingekuwa izuri kwa mwenye kuingia ikulu atende kazi kwa kufuata madili ya umma, fadhila kwa waliojitolea wanaweza pewa vyeti mbele ya vyombo vya habari ili umma ujue...hii inatosha kutangaza brand zao
 
Watanzania viongozi wetu wanatuona mazuzu sana tena kauli ya ajabu km hiyo anaitoa rais waziwazi tena akiona ni jambo jema tu
 
(Red+Blue) +Green + No colour People(White)= Tanzania. And Tanzania's flag has four colours. Tomorrow we become Tanzanians again. But let the passion we have shown in this election be a force to transform our lives where we are. No matter who wins after tomorrow Tanzania will never be the same again! CCM and Opposition will never be the same. Salute to both camps the job well done!
 
Cha msingi alipe kodi la sivyo ataisoma namba,nchi kwanza chama badaee.
 
Rais Jk leo amesemwambia Magufuli kuwa asimusahau Antony Diallo kwa kuwa star TV imeibeba ccm pasipo mfano! Asimsahau kivipi?

Dokta Magufuli hakubebwqa na CCM wala media yoyote, alijibeba mwenyewe sawa tu na mgombea binafsi tena akiwa ameibeba ccm nzito kabisa hata mbeleko ikitaka kukatika
 
Ni wakati wa Diallo kuvuna sasa kutoka kwa Magufuli, alipanda kwa gharama kubwa sana wakati wa kampeni, Diallo alikubali "Kuia Sahara Media" kibiashara ili tu kumvusha Magufuli kisiasa.
 
Dokta Magufuli hakubebwqa na CCM wala media yoyote, alijibeba mwenyewe sawa tu na mgombea binafsi tena akiwa ameibeba ccm nzito kabisa hata mbeleko ikitaka kukatika

Alibebwa na ccm, alipewa kura za wizi ila kwa kuwa anafanya kazi ya ukawa poa tu mwache aendelee, namba wanaisoma wenyewe ccm. Hadi raha
 
Back
Top Bottom