My Sons Legacy
JF-Expert Member
- Feb 4, 2019
- 3,608
- 11,920
Hivi Wewe ni ATHEIST ???Bhasi unapenda wanawake dhaifu
Hivi Wewe ni ATHEIST ???Bhasi unapenda wanawake dhaifu
Nimeishia alipoandika kuwa kuna wanaume wanatamani wangekuwa wanawake basi nokaona huu ni ujuha
🤣🤣🤣Sawa sawa mkuu, utapata kiboko yako , urudi kutuelezea rahayake!Kila mwanamke anaudhaifu wake nikishaujua nautumia huo udhaifu wake kama fimbo.
Itakuwa siri yangu🤣🤣🤣Sawa sawa mkuu, utapata kiboko yako , urudi kutuelezea rahayake!
Huna siri unavyoonekanaItakuwa siri yangu
KwaniniHuna siri unavyoonekana
Domokaya unamsoma tuuKwanini
hakuna ukweli au sio!?
Nilivyosoma tu eti kuna wanaume wanatamani wangekuwa wanawake nikaishia hapo hapo!
Sent using kidole gumba
Hongera kwakujua tabia yanguDomokaya unamsoma tuu
hawapo au sio!?
Nimeishia alipoandika kuwa kuna wanaume wanatamani wangekuwa wanawake basi nokaona huu ni ujuha
Sent using kidole gumba
Hopefully hujawahi kufikiria kubadilisha chochote katika mwili wako. Hivyo ulivyo inatosha mkuu.Siwez kusema hapa ilaa vipo ni vile tu chapaa sina
Afadhali wamkosoe mungu kuliko wamkosoe Mungu.
Kila la kheri, Mungu akuwezeshe mja wake.
I am a woman.
Namshukuru Mungu sana kwa hivi nilivyo.
Though nimekutana na changamoto za maisha but I am strong bado.
Pamoja na yote nategemea ku adopt watoto watatu,
Napenda familia kubwa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi Wewe ni ATHEIST ???
I'm on that good kush and alcohol