Dhihirisha hisia zako...

Dhihirisha hisia zako...

Siri ya sifuri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Posts
2,619
Reaction score
2,272
Mu, hali gani wakuu?

Nafungua uwanja tuwe huru kuelezana ukweli vile ambavyo kila mmoja wetu angependa kuumbwa pengine tofauti na alivyo. Kwa mfano humu JF tupo Wanaume na Wanawake, hizi jinsia hatukujichagulia tumejikuta tu tupo hivyo na nidhahiri wapo ambao hawafurahii jinsia zao.

Yaani kuna wanaume ambao wanatamani wao ndio wangekuwa wanawake na kuna wanawake ambao wanatamani wao ndio wangekuwa wanaume na wote hawa wanasababu zao na hata wale ambao wanafurahia jinsia zao kama walivyoumbwa nao wanaweza kuchangia kwa kuelezea sababu ya kufurahia jinsi walivyo.

Nianze Mimi, ni mwanaume shababi nafurahia na najisikia fahari sana kuwa mwanaume kwasababu nimeumbwa nikiwa imara na ninaeweza kumudu kuishi katika mazingira magumu zaidi ya mwanamke,ninauwezo mkubwa wa kupambana na kutunza familia yangu, ndio ninaetegemewa zaidi na familia kuweka mambo sawa hata pale yanapotokea magumu na yaliyoshindikana kwa mwanamke zaidi napenda changamoto tunazokabilianazo wanaume katika maisha.

KARIBUNI WAKUU napenda kila mmoja wetu awe huru kutueleza kwanini anafurahia jinsia yake? Kwanini hafurahii? na kwanini anatamani sana angekuwa wa jinsia nyingine?
 
Miujiza ya uumbaji inaonyesha ya kuwa kila anae umbwa katika hali alivyo anafurahia umbile lake. Wanao kuja kujutia kwanza wanakuwa wajinga na ni baada ya kufanya jambo fulani au kufa nyiwa jambo fulani.
 
Miujiza ya uumbaji inaonyesha ya kuwa kila anae umbwa katika hali alivyo anafurahia umbile lake. Wanao kuja kujutia kwanza wanakuwa wajinga na ni baada ya kufanya jambo fulani au kufa nyiwa jambo fulani.

Kama umeridhika jiongelee binafsi tu. Watu kibao wanajichubua na siku surgery zikiwa cheap bongo madaktari wake watakuwa busy kuliko unavyofikiri.
 
Sio lengo langu mkuu, Ila naamini kutakuwa na chakujifunza.
Mkuu umewaza nn, mbona umempa ibilisi nafasi ya kufanya dhambi ya kukufuru mchana huu

Binafsi nafurahi mno kuwa mwanamme tena zaidi ya mno
 
Kama umeridhika jiongelee binafsi tu. Watu kibao wanajichubua na siku surgery zikiwa cheap bongo madaktari wake watakuwa busy kuliko unavyofikiri.
Upo sahihi mimi pia kuna vitu sivipendi kwenye mwili wangu kama ningekua na pesa ningeshaonana na doctor kubadili baadhi ya vitu.
Thow niko mcute ila daah kizuri hakikosi kasoro.
Huu unafiki kusemaga eti unajikubali wakat tunaona kabisa miguu matege kaa banio la ugali.
 
Upo sahihi mimi pia kuna vitu sivipendi kwenye mwili wangu kama ningekua na pesa ningeshaonana na doctor kubadili baadhi ya vitu.
Thow niko mcute ila daah kizuri hakikosi kasoro.
Huu unafiki kusemaga eti unajikubali wakat tunaona kabisa miguu matege kaa banio la ugali.
Mkuu, nini hasa huvipendi katika mwili wako?
 
Back
Top Bottom