Dhihaka ya CHADEMA kwa jeshi la police

Dhihaka ya CHADEMA kwa jeshi la police

Nguvu inayotumiwa na upinzani unaojulikana kama rasmi kutafuta madaraka pamoja na kauli za kibabe na vitisho vya nchi kutotawalika. Tunajua kabisa ushindi ni mbinu lakini ziwe mbinu safi. Tunahitaji mabaliko lakini yawe na amani na tija.
 
Kama mwingine anvyokushangaa kupinga serikali hii hii bila hata ya sababu za msingi,anza kujishangaa wewe kwanza ndipo uwashangae na wengine.
Nina uhakika wewe na alieleta hii thread ambae ni shaitwani mwenzako wa kijani(maana ccm hamna dini wala dhehebu kawa hiyo fungu lenu ni ushaitwan!) mna diarhoea ya mdomo na mawazo! Kipi ambacho unakiona ni msingi? Nenda Mtwara muulize mtoto wa miaka 10 atakuambia gesi hachukui! Je unadhani wanasema nani hachukui? jibu ni sinbad hachukui gesi. Sinbad tangu aingie madarakani lini kafanya tathmini ya "semina elekezi?" ma ccm hakika ni mashaitwani wa kijani!Lini mmeshawahi kulani mauaji ya mtu yeyote aiehusiana na cdm? Kuna usemi usemao Farasi anaekufa hupiga sana teke! ili lilitokeaAfrika Kusini waulize watakuambia,Msumbiji na hata Angola lakini mwisho wake wote tunaelewa!
 
SALM MAHAMUD pole sana unaweza kuwa uliandika haya maelezo ukiwa hujitambui. UTAWALA WOWOTE WENYE DHURUMA HUWA HAUTULII ,Naomba nikuulize mgomo wa walimu uliratiwa na cdm? Mgomo wa madaktari uliratibiwa na Slaa?, wizi wa wanyama unaratibiwa na slaa?, kushuka kwa uchumi na maisha magumu kunaratibiwa na cdm?, maandamano ya mtwara yanaratibiwa na slaa? Namengine mengi sana. Nacho kuomba kaa chini ujitambua kwanza ndio uje na bandiko.
SLAA ALIJUA MTU ANAYEINGIA MADARAKANI HAWEZI KUTATUA CHANGAMOTO HIVYO ATASABABISHA NCHI KUTOTAWALIKA KAMA HAYO NILIYOKUTAJIA. Kwa kifupi gari la tanzania linaendeshwa na mlevi chakali hivyo anashindwa kulitawala barabarani. Kifupi gari halitawaliki. Upo hapo fikra duni?
 
Wakati Marehemu Nyerere ( ukipenda unaweza kumuita hayati ) anatunga hicho kitabu ulichokinukuu , mdomo wake ulikuwa MKAVU kabisa , haukuwa na MAPOVU kama yanayokutoka wewe kwa hoja ambazo hata hazina nguvu !
 
ww ni zaidi ya takataka, ovyo kabisa lakini si shangai hawa ndio waswahili original kazi umbea hawaoni baya na nzuri wao ni bendera fuata upepo,
SHAME UPON YOU NDIO MAANA MTAKI MASKINI MILELE NA CCM.
UONE HATA AIBU KWA HILI LA KUISHABIKIA CCM
duh mzee kwa sababu CDM wankutumia na kukulipa vijisent ndio unadhani umeaga umasikini??????
pole wewe utumikae kama condom
 
Wana jf msimshangae m2 kama huyu hapa yupo kibaruani kwake,haya ndiyo aliyo2mwa leo aje kuandika humu! Wao walitegemea wangeendelea kupata watu dhaifu kama waliberal xaxa wamekutana na chuma cha pua wanatoa macho kama mijusi! Usitegemee mtelemko pindi wewe mtoa mada pamoja na wenzako mnapo kwiba twiga ze2 na kuzipeleka kuwait' wala mnapo fanya majanga na kusingizia chadema poleni sana! Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu!
 
Wanaouwa watu ni chadema au polisi wa serikali? Ungesema labda kwa nin serikali inaua watu huku raia tunawachekea. Acha kuharisha utumbo
 
Mpumbav kweli wewe. Wanaouwa watu ni chadema au polisi wa serikali? Ungesema labda kwa nin serikali inaua watu huku raia tunawachekea. Acha kuharisha utumbo

chadema ndo wanaua watu. mbona wakati NCCR MAGEUZI chama kikuu cha upinzani na CUF hatukushuhudia matukio ya kijinga kama wakati huu wa chadema
 
Wana jf msimshangae m2 kama huyu hapa yupo kibaruani kwake,haya ndiyo aliyo2mwa leo aje kuandika humu! Wao walitegemea wangeendelea kupata watu dhaifu kama waliberal xaxa wamekutana na chuma cha pua wanatoa macho kama mijusi! Usitegemee mtelemko pindi wewe mtoa mada pamoja na wenzako mnapo kwiba twiga ze2 na kuzipeleka kuwait' wala mnapo fanya majanga na kusingizia chadema poleni sana! Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu!

kwani kaongea uongo?
 
Hiki chama baada ya kujua kuwa hakikubaliki sehemu nyingine sasa kimehamia kule arusha na wanachofanya sasa ni kutaka kuwajulisha watanzania kwamba bado kipo lakini hiyo sio dawa kitazikwa tu matokeo ya uchaguzi mdogo wa madiwani ni kielelezo tosha.

tell them the truth. ukweli mchungu lakini ndo dawa
 
Huwa nasikitika sana Mtanzania mwenzangu anapokuwa na mawazo kama haya...anatetea serikali hiihii?....Kesho yake akiumwa analalamika kulala chini Mwaisela!
mbona hueleweki wewe? hiyo mwaisela ameijenga nani?
 
Kwa kauli kama hizi toka kwa mtu tunayedhani ana akili basi watz jiandaeni kuendelea kuona deni la taifa likiongezeka ingawa hatuoni mikopo inafanya kazi gani!
 
Mpumbav kweli wewe. Wanaouwa watu ni chadema au polisi wa serikali? Ungesema labda kwa nin serikali inaua watu huku raia tunawachekea. Acha kuharisha utumbo
Acha kutukana wenzako huna adabu wewe mauaji yafanywe na wengine halafu unawasongizia polisi jiheshimu.
 
Binafsi ninaunga mkono Hatua Kali dhidi wachochezi wote wenye agenda zao lkn wanasingizia UFISADI nk.
Tanganyika iliweza kupata uhuru Kwa busara Na hekima Za Baba wa taifa Mlm Nyerere.
Kumbe tuna mfano sahihi wa jinsi ya kudai Na kuitaka serekali iongeze ufanisi. Wapinzani wasiokua Na busara Kama Nyerere hawatufai Na hatuwezi kamwe kuwaamini Tuwape nafasi watuongoze.
Serekali ichukue Hatua HARAKA Kwa wachochezi kwani watu wanaendelea kudanganyika , baadae itakua ngumu Wenye fujo . wale waoharibu zaidi wawekwe kwenye kizuizi Cha nyumbani , Hatua Kali sana zichukuliwe Kwa KILA uchocheri Na mchochezi
 
Wengine katika maisha yao huona wako sahihi sana kumbe ni wachafu kweli,mtoa hoja kaonge udhati wa chadema asiyeijua na yeye aijue vema sasa asitegemee ya kuambiwa.
 
Usifikiri wa tanzania a sasa ni wa miaka ya 50 iliyopita,unalipwa sh ngapi kuandika pumba hizi?weka kwenye u tube dunia ione alichosema dk,dk alisema nchi haitatawalika kama jk 1,hatatatua ugumu wa maisha kwa wananchi 2,kama ataendelea kutumia ubabe kwa wananchi bila kutatua ugumu wa maisha,hizo ni kati ya kauli alizosema dk,ni kama nabii leo yanatokea dk ana akili sana akili zake ni sawa na kujumlisha wajumbe wa nec wa ccm wote utoe mafisadi,acheni kupindisha uongo ww na pinda wako wa tz tunajua a to z,
 
usiumize kichwa kijana mwenzio yupo kazini analipwa huyo,laki na nusu kwa mwezi acha awajibik ila hata yeye hapendi,
 
Mtatoka jasho la kila mahali mpaka kwenye meno lakini hamchomoki. Mmezoea kuwadhulumu Watanzania lakini kwa msaada wa Mungu sasa basi. CUF, NCCR, TLP vyote ni wahanga wa sarakasi zenu lakini sasa mwisho.

Hakuna marefu yasiyo na ncha; na huku kumtaja Mwl. Nyerere hakutawasaidia kitu maana kama mngejuwa mnamuenzi msingetufikisha hapa, ambapo raia wema wanauawa kila kukicha na kuumizwa na kuthulumiwa na vyomboa vya dola hasa Polisi, TISS na Mahakama.
 
Back
Top Bottom