Dereva wa STK 7908 anaendesha gari vibaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva wa STK 7908 anaendesha gari vibaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 12, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Niko Kilwa Road naelekea Temeke. Kuna gari la serikali Toyota Land Cruiser, dereva wake anafanya fujo barabarani.
    Aliomba apite mbele ya vitz ya mdada mmoja, dada kamnyima, anamtishia kumgonga, hakika hana etrhics za udereva wa serikali.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    And you can drive and surf?,
    and get in the jamvi?,
    and read posts?,
    and start threads?,
    What kind of driver are you?
    How do you differ from huyo wa STK?
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Au ni abiria....
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Alikuwa abiria kwenye Daladala la Mbagala.................
     
  5. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kodi zetu babaaa.... akigonga hilo atapewa jingine

    Ila huyo mdada naye mpuuzi... kwanini asimpishe huyo dereva kuepusha shari? kuna faida gani kushindana na mjinga?
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ok I can see.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Anamuwahi kumtoa Bosi gesti kabla wife hajastukia home huko maana aliaga atakua kikaoni hadi saa kumi....
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hili neno lakini......silipendi basi tu
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    duh.ngoja nimpigie namjua huyu
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,161
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    hawa wa STK, JW PT huwa wanajiona wako juu ya sheria, wakiamua wanaweza hata kurudi kinyumenyume kwenyehighway na tarffic hatasema kitu
     
  11. m

    msnajo JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,183
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Wapi kasema anadrive? Wakati mwingine uwe makini kusoma na kuelewa. Una haraka gani ya kujibu thread za watu?
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hawa dawa yao rahisi tu, mimi na ngarangara langu akinichomekea, namwachia ngao ziumane. Usually inakua tamu sana kama ni asubuhi ndo anawahi kumchukua boss wake.
    nyambaf!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Acha unoko. Lol!
     
  14. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kutanua na kuchomekea ni uhuni (samahani kwa wale wanaofanya hivyo).

    Kwani sisi wengine hatuna haraka ya kufika kazini? Kama una haraka kwa nini usiondoke nyumbani saa kumi na moja asubuhi?
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mkuu, ndio unaweza kuelewa kwa nn marehemu mzuzuri alimtandika mbonde ...yule dereva wa daladala...risasi ya kichwa baada ya kuchomekewa.
    Wanaudhi hawa viumbe acha kabisa!
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    daah mkuu unahatarisha kazi ya mwenzio aseeehhhhhhhhhhh.................huh
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hizo namba ni za halali au zakutinga?
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sifa ya dereva ni kutong'ang'ania barabara, ukiona mwenzako amekosea na wewe unaweza kurekebisha kosa rekebisha kisha ondoka zako kuepuka malumbano. ni ukweli usipingika hawa madereva wa magari ya serikali ni watu ambao wanajiona wajuvi katika uendeshjai wao kutokana na labda kuzoea misafara na kuwaendesha mabosi au kutumia madaraka vibaya.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Buji ukiamka na hasira ndo basi tena, au mamaa hakukupa chai ya alfajiri.
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Rejao..........Hapo ulikuwa unamaanisha nini
     
Loading...