Bila shaka mitaa ya Habib African BankMi kuna kitu kiliwah kunitokea nilikuwa na wife cntasahau.
Nilikuwa mjin kwenye mishe mishe flan sasa nikapak gar pale kwenye msikit wa wa shia. Nikiwa kabla cjashuka kwenye gar nikamwambia wife tulitoe hili gar hapa tukalipaki sehem nyingine cna iman na hiz nyumba wanazojenga mafundi wa kibongo. Huwez kuamini ile naitoa gar naipaki sehem nyingine aisee lile gorofa lilishuka pale pale nilipopak gar b4. Daaa wife akasema tukatoe zaka huyu ni Mungu amesema nasi.
kutoa zaka sii kupeleka kanisan au msikitin,hata mngeenda kusaidia yatima n zaka kubwa mnoMi kuna kitu kiliwah kunitokea nilikuwa na wife cntasahau.
Nilikuwa mjin kwenye mishe mishe flan sasa nikapak gar pale kwenye msikit wa wa shia. Nikiwa kabla cjashuka kwenye gar nikamwambia wife tulitoe hili gar hapa tukalipaki sehem nyingine cna iman na hiz nyumba wanazojenga mafundi wa kibongo. Huwez kuamini ile naitoa gar naipaki sehem nyingine aisee lile gorofa lilishuka pale pale nilipopak gar b4. Daaa wife akasema tukatoe zaka huyu ni Mungu amesema nasi.
kutoa zaka sii kupeleka kanisan au msikitin,hata mngeenda kusaidia yatima n zaka kubwa mnoMi kuna kitu kiliwah kunitokea nilikuwa na wife cntasahau.
Nilikuwa mjin kwenye mishe mishe flan sasa nikapak gar pale kwenye msikit wa wa shia. Nikiwa kabla cjashuka kwenye gar nikamwambia wife tulitoe hili gar hapa tukalipaki sehem nyingine cna iman na hiz nyumba wanazojenga mafundi wa kibongo. Huwez kuamini ile naitoa gar naipaki sehem nyingine aisee lile gorofa lilishuka pale pale nilipopak gar b4. Daaa wife akasema tukatoe zaka huyu ni Mungu amesema nasi.
Kumpa masikin au wahtaji haizui kutoa zaka mkuu. Huo ni utaratibu wa asili Mungu aliouweka na haijalish umekuta watu sio waaminifu au laa . So point hapa ni kuwa hata kama utawapa masikin au wahtaji bado utaratibu wa Mungu uko pale pale kakakutoa zaka sii kupeleka kanisan au msikitin,hata mngeenda kusaidia yatima n zaka kubwa mno
mm napingana na watu wanaokariri kuwa zaka n kupeleka kanisan au msikitin
anyway hongera mkuu
Huyo dereva kama huyu wa lori letu la hapa kazi tu