Deo Filikunjombe, Huko Njombe hautapitishwa na CCM

Deo Filikunjombe, Huko Njombe hautapitishwa na CCM

Chama Tawala hakina ubavu wa kumkata huyu Mbunge na wala wasijaribu.Habari ambazo bado hazijathibitishwa Mh.Kinana anaenda retirement na sasa wakianza kukata watu watashindwa kuimba wimbo mmoja
 
Kwako Deo,

Nakusalimu. Nakuandikia ujumbe huu toka hapa Dar es Salaam. Nakushauri,si kwa shari,ufanye hima kujiunga na wenzako. Jiunge 'fasta' na Lembeli na Bulaya. Huko Njombe hautapitishwa na CCM.

Huko tayari kuna mwenyewe. Ushinde au ushindwe kwenye kura za maoni, jina lako litakatwa. Hatutaki wapinzani wa ndani. Asipoletwa Mjumbe mtiifu wa CC, Pindi Chana,ataletwa mwingine. Si wewe.

Amua kuwa Mbunge au kuwa raia wa kawaida. Muda wa maamuzi ni huu.

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Nyuki akiwa adui yako fanya urafiki na ASALI YAKE.......
Mlete mada kwani wewe Deo akipata au akikosa inakuadhiri kivipi?
 
Mzee Tupa tupa kama kuna ukweli vile! Jamaa alivyo maarufu kule, wakikata [MENTION]vuta - nikuvute[/MENTION] yake lazima watume kikosi maalumu. Ili kuepusha haya yote, nami pia namshauri akwee pipa awahi Rock city!
 
Kwako Deo,

Nakusalimu. Nakuandikia ujumbe huu toka hapa Dar es Salaam. Nakushauri,si kwa shari,ufanye hima kujiunga na wenzako. Jiunge 'fasta' na Lembeli na Bulaya. Huko Njombe hautapitishwa na CCM.

Huko tayari kuna mwenyewe. Ushinde au ushindwe kwenye kura za maoni, jina lako litakatwa. Hatutaki wapinzani wa ndani. Asipoletwa Mjumbe mtiifu wa CC, Pindi Chana,ataletwa mwingine. Si wewe.

Amua kuwa Mbunge au kuwa raia wa kawaida. Muda wa maamuzi ni huu.

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam
Aende ACT wazalendo, Majembe mawili yanamaliza shamba fasta
 
Siku zote naamini kuwa katika vijana ambao wanafanya vizuri sana kwenye siasa na maendeleo ya jimbo na wananchi kwa ujumla huyu Filikunjombe ni mmoja wao na anafaa sana kwa sisi wananchi wa kawaida,kama wakiamua kumkata itakuwa ni ukiukwaji mikubwa sana wa demokrasia na itakuwa inafifisha moyo kwa wenye kutaka kusaidiana na wananchi kujiletea maendeleo.
 
Pindi Chana ni yule Mbunge aliyeshindwa kutoa maelezo kuhusu Bank ya maendeleo ya Wanawake..ni mfupi na anakuwa kama hana shingo......Chama tawala ole wenu mukimpeleka...watu wanazo data ambazo ni sahihi.
 
Ukiwa ccm ukajifanya unaikaripia serikali lazima utakatwa tu,maana yake hamna jinsi,utakatwa tu.
 
Ukihatarisha maslahi ya kitengo..utakatwa tu..maramana tumechoka sasa!
 
Mbaya akirudi huku tushachagua so sad...asomi nyakati
 
labda ahame jimbo maana njombe ni ngome ya ccm

Njombe imebadirika mno.mkuu usijidanganye kuwa Njombe ni ngome ya CCM jiulize kwanini Makinda kasanda? Kasoma Upepo,katika wilaya ya Njombe pekee majimbo mawili au matatu yatabebwa na Chadema,Lile la Makinda,Lupembe,Makambako,haya yote yanaenda upinzani
 
Kinana alivyo enda Ludewa alisema Deo ni mbunge wa kuigwa nchi nzima kwa kufuatilia kero za wananchi na kusimamia maendeleo kwa uhakika. Sasa anakatwaje hapo Katibu Mkuu wa CCM taifa kaona kazi zake
 
Kinana alivyo enda Ludewa alisema Deo ni mbunge wa kuigwa nchi nzima kwa kufuatilia kero za wananchi na kusimamia maendeleo kwa uhakika. Sasa anakatwaje hapo Katibu Mkuu wa CCM taifa kaona kazi zake

kwani alivyoenda Monduli alimsifiaje LOWOSA na akakatwa tu.....
 
Back
Top Bottom