Deo Filikunjombe, Huko Njombe hautapitishwa na CCM

Deo Filikunjombe, Huko Njombe hautapitishwa na CCM

Hizo taarifa ni sahihi na ni kweli. jina la filikunjombe litakatwa na NEC kule dodoma.asiposhituka imekula kwake..
 
kwani wewe akikosa akipata itakusaidia nini

Hilo ndilo ulojaaliwa,nimemuliza mleta mada sasa wewe umekurupuka hata mikono hukunawa sijui umekereka nini, pole anyway wacha nikujibu ili PB ikushuke,Deo nimtendaji na inaonekana wazi mwenye macho haabiwi tizama ...
 
:bathbaby::mimba:😛eace:
Hilo ndilo ulojaaliwa,nimemuliza mleta mada sasa wewe umekurupuka hata mikono hukunawa sijui umekereka nini, pole anyway wacha nikujibu ili PB ikushuke,Deo nimtendaji na inaonekana wazi mwenye macho haabiwi tizama ...
 
hamna shule pale

Mkuu acha Uongo, kama sikosei Deo kasoma Mass communication Makerere Univerisity. Pia alikua reporter wa Radio one/ITV Akiwa Kampala.

Kama nimekosea nirekebishwe
 
Lazima wewe utakuwa usalama wa taifa!!! Haiwezekani jembe kama Deo umshauri ahamie ACT Wajinga!!! Wewe unasikia chama hiki ni CCM B halafu jembe kama hili lihamie huko! Pigania uobgezwe mshahara achana na majembe ya wananchi!! CCM Mkubwa wewe!
Chama cha wanafiki ambacho hakina msimamo wa kueleweka, chama kinachojifanya kupambana na wezi huku kikwakaribisha kwa mlango wa nyuma na kuwaona wasafi hakimfai Mtu makini kama DEO!Chadema Mkubwa wewe!
 
Nawashauri CCM wamwache tu na wakubali kushindwa, huko kwa Deo hamna mtu anaweza kushinda ubunge, hata kama mtaiba sidhani kama CCM wanaweza kuiba kura zote.
 
Nawashauri CCM wamwache tu na wakubali kushindwa, huko kwa Deo hamna mtu anaweza kushinda ubunge, hata kama mtaiba sidhani kama CCM wanaweza kuiba kura zote.
Unakumbuka Aden Rage? Alishinda kura Tabora akawekwa kiporo

Deo alikuwa katika orodha ya Zitto ya kumwajibisha PM. Ni mwiba mkali kwa CCM.

Sina uhakika, ninachoweza kuona mbele ni wingu zito .
 
Back
Top Bottom