Dentist wa Giggy Money

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Kijana mimi sijawahi shusha io mistari,usitafute pa kuponea
""Mbona unanitazama
Kisha waza kulia, kama nimekukosea
Naomba unisamehe....."""
 
""Mbona unanitazama
Kisha waza kulia, kama nimekukosea
Naomba unisamehe....."""
Hahahaha πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ aaaah
 
Meno bandia una maanisha nini? Ameyavalisha kwa juu? Meno yake yako Wapi halisi. Kayang’oa? Au Ndio hayo ila kaya shepu na ku bleach? Ushamba huu jmn nisaidie
Hawayangoi
kuna namna mbili
Ya kwanza ni wanabandika gamba juu ya meno yako halisi, ila itafanya meno yako yaonekane makubwa



Ya pili ni wanakwangua meno yako halisi ili pawe na nafasi ya kupachika meno bandia (picha chini inaonesha meno yaliyokwanguliwa kwaajili ya kuandaa kuweka Veneers)
Ila ndo hivyo wanakwangua meno halisi kwenye njia ya pili
 
Kiufupi meno kama ni ya njano jua hawawezi badilika kwa kupiga mswaki hata mara kumi kwa siku tunachofanya ni veneers Tu. Zipo hospital nyingi Tu hapo dsm zinazotoa huduma hiyo but it expensive
 
Ndio nani huyo gigy money huko dar?!
 
Hii ya kukwangua siku ya bandia yakiondoka na huna hela sijui itakuaje?bora kubandika bila kukwangua
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…