Denti amlipa changu 150/=

Denti amlipa changu 150/=

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Posts
21,944
Reaction score
4,511
Kuna kioja kimetokea mitaa ya Mwananyamala hapa kuna denti kaopoa malaya walikubaliana buku 2 dogo akakubali wamezama toilet ya bar maana dogo hana pesa ya kulipia mjengo kwa sekunde akaamua kumalizia ukakasi na huyo malaya toilet dogo kachetuka fasta limekuja swala la malipo dogo katoa tsh.150/= malaya kawaka ndipo alipo jaza watu na si wadau tukasogea eneo la tukio dogo alipo ona malaya anafoka akaamua kutoa kitambulisho kuonyesha yeye ni denti anapaswa kutoa 150/= malaya alijua amedaka mchat wa maana kumbe denti bado nipo eneo la tukio.
 
Mateja wamemkimbiza dogo kuua soo eneo la tukio
 
Mkuu tuwekee video kabisa hili hichi kisanga kinoge vizuri..
 
Wakusoma nuksi...duh Mia unusu kwa Unyumba...hata kitumbua huku kwetu hupati....
 
Kuna kioja kimetokea mitaa ya Mwananyamala hapa kuna denti kaopoa malaya walikubaliana buku 2 dogo akakubali wamezama toilet ya bar maana dogo hana pesa ya kulipia mjengo kwa sekunde akaamua kumalizia ukakasi na huyo malaya toilet dogo kachetuka fasta limekuja swala la malipo dogo katoa tsh.150/= malaya kawaka ndipo alipo jaza watu na si wadau tukasogea eneo la tukio dogo alipo ona malaya anafoka akaamua kutoa kitambulisho kuonyesha yeye ni denti anapaswa kutoa 150/= malaya alijua amedaka mchat wa maana kumbe denti bado nipo eneo la tukio.
Dogo alijua kama kwenye daladala huduma ni 150
 
ukimwi utaendelea kuwepo miaka na miaka
 
Kila cku sio ckukuku, akubali 2 leo biashara mbovu.

Wala sio biashara mbovu! Kama wanafunzi nao wako katika ununuzi wa Machangu, kuna haja Machangu nao kupanga rate za bei maalum kwa ajili ya wanafunzi kama iivyo katika vyombo vya usafiri.
 
Wala sio biashara mbovu! Kama wanafunzi nao wako katika ununuzi wa Machangu, kuna haja Machangu nao kupanga rate za bei maalum kwa ajili ya wanafunzi kama iivyo katika vyombo vya usafiri.

Hahaha kweli mkuu inabidi KATIBA mpaya iliangalia hili nalo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom