Dena Amsi na Mr Rocky


Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Mkuu Baba V
Napenda kuchukua nafasi hii kukujulisha kuwa baada ya majadiliano ya muda mrefu na kupitia file la kila mmoja baina yangu na Dena Amsi na kupitia kifungu kwa kifungu na mabishano na majadiliano ya muda mrefu tukiwa strong room, hatimaye muafaka umefikiwa
Ndoa hii imerudi kama zamani na kwa taarifa ya wana CC wote Mr Rocky na Dena Amsi wamerudiana rasmi na ndoa hii naamini kwa sasa itakuwa imara kuliko ndoa zote za CC
Tumefikia maelewano haya baada ya kujadiliana na kuonekana kuwa wote tulikuwa tunahangaika na ndo maana tumeamua kuzika tofauti zetu na kuamua kuwa kitu kimoja
Kwa taarifa hii ndoa ya mashaka iliyokuwepo kati yangu na Mamndenyi imevunjika rasmi na Mamndenyi yuko huru kwenda kwa mtu yoyote anayemtaka
Taarifa hii iende kwa Erickb52, Bishanga, watu8, Blaki Womani, Preta, binamu zangu Passion Lady, Paloma, Madame B charming lady , mwalimu wangu gfsonwin, snowhite, sweetlady, kaka yangu SnowBall na HorsePower, AshaDii, Filipo, marejesho, stevoh, manoah, Slave, Mamndenyi, na wadau wote wa CC
Dena Amsi karibu sana kwenye himaya ya Mr Rocky
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Mkuu Baba V
Napenda kuchukua nafasi hii kukujulisha kuwa baada ya majadiliano ya muda mrefu na kupitia file la kila mmoja baina yangu na Dena Amsi na kupitia kifungu kwa kifungu na mabishano na majadiliano ya muda mrefu tukiwa strong room, hatimaye muafaka umefikiwa
Ndoa hii imerudi kama zamani na kwa taarifa ya wana CC wote Mr Rocky na Dena Amsi wamerudiana rasmi na ndoa hii naamini kwa sasa itakuwa imara kuliko ndoa zote za CC
Tumefikia maelewano haya baada ya kujadiliana na kuonekana kuwa wote tulikuwa tunahangaika na ndo maana tumeamua kuzika tofauti zetu na kuamua kuwa kitu kimoja
Kwa taarifa hii ndoa ya mashaka iliyokuwepo kati yangu na Mamndenyi imevunjika rasmi na Mamndenyi yuko huru kwenda kwa mtu yoyote anayemtaka
Taarifa hii iende kwa Erickb52, Bishanga, watu8, Blaki Womani, Preta, binamu zangu Passion Lady, Paloma, Madame B charming lady , mwalimu wangu gfsonwin, snowhite, sweetlady, kaka yangu SnowBall na HorsePower, AshaDii, Filipo, marejesho, stevoh, manoah, Slave, Mamndenyi, na wadau wote wa CC
Dena Amsi karibu sana kwenye himaya ya Mr Rocky
Mr Rocky, Kwa hiyo kumbe ulikuwa umeshavuta nyumba ndogo yenye jina la Mamndenyi? Pole Mamndenyi. Nafikiri hii iwe ni angalizo kwa wale wote wenye tabia za kumendea ndoa za watu kwamba wenyewe wakipatana kuna hatari ya kupigwa chini!
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Mr Rocky, Kwa hiyo kumbe ulikuwa umeshavuta nyumba ndogo yenye jina la Mamndenyi? Pole Mamndenyi. Nafikiri hii iwe ni angalizo kwa wale wote wenye tabia za kumendea ndoa za watu kwamba wenyewe wakipatana kuna hatari ya kupigwa chini!

Mkuu HorsePower uzalendo ulinishinda nikatafuta nyumba ndogo Mamndenyi kwa ajili ya kupitisha siku ila hata yeye Mamndenyi alijijua tuu kuwa anaiba na kama ni uhusiano uko ICU unasubiri kuondoka siku yoyote
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Mkuu HorsePower uzalendo ulinishinda nikatafuta nyumba ndogo Mamndenyi kwa ajili ya kupitisha siku ila hata yeye Mamndenyi alijijua tuu kuwa anaiba na kama ni uhusiano uko ICU unasubiri kuondoka siku yoyote
Kwa nini nisijiulize, tuko wangapi? Maana nalazimikia kuamini kuwa Mamndenyi naye alikuwa na nyumba ndogo yake somewhere else!!!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,348
Likes
10,237
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,348 10,237 280
Mungu awaepushe na mabalaa ya chit chat. mia
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Likes
42
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 42 0
Mr Rocky ! kila la kheri
 
Last edited by a moderator:
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,184
Likes
554
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,184 554 280
Naona umeamua kucheza dansi la kwasa kwasa baada ya nyimbo za kwaya kukushinda
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
na amani nitaipata sasa maana hukuisha
Mkuu Slave mpaka kaka yako ulikuwa humuamini aise
Dah mbaya sana hii

Kwa nini nisijiulize, tuko wangapi? Maana nalazimikia kuamini kuwa Mamndenyi naye alikuwa na nyumba ndogo yake somewhere else!!!
Ndo hapo mkuu HorsePower na wengine wanashangilia wakisikia umeachana maana anajua atapata nafasi bila kujua ni nini kilichowafanya waachane
Ni ngumu sana mkuu

ondoa shaka nipo nawe bega kwa bega.
Asante sana mkuu Slave ila na wewe mpende mkeo Evelyn Salt bana
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Last edited by a moderator:
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
oooooooooooooh myyyyyyyyyyyyyyy gooooooooooooooooood!!!
binamu Mr Rocky waaaaaaaaaaat hav you done?!?!!?!??!?!?!?!?!?

mpenzi sosoliso com zis way please unipepee presha imepanda
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Nasubiri kauli ya Dena Amsi , natumai atatumia utaratibu alioutumia kunifikishia ujumbe alipoamua kujitoa, until then I keep my fingers crossed..
 
Last edited by a moderator:
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,736
Posts 30,521,239