Changes boy
JF-Expert Member
- May 17, 2017
- 552
- 363
Kuna demi alichukua namba kwa rafiki yangu, aliponitafuta kama Mara 4 nikaamua nirushe nanga maana Mimi ni baharia, nanga ikashika konki. Sasa chakushangaza huyu manzi ananitafuta akiwa na shida ya hela au isiyo ya hela baada ya hapo awezi nitafuta hata nikae wiki nzima hawezi nitafuta, Mimi ndio wa kumpigia au sms. Naona kama analeta maringo sana halafu hataki kuja geto, Mimi naona siwezi kua na wanawake wengi nataka Nipige chini maana naona kuna mademu wengi wakali. Halafu kila kitu nachofanya anasambaza sijui ni ushamba maana sipendi mambo yangu watu wayajue maana napenda private life. Nisije nikajipiga bao la mkono, nipeni maujanja wazee.