Demu hataki tutabaruku kwenye mwanga

Demu hataki tutabaruku kwenye mwanga

Tena ni kwa wote wanawake na wanaume wote wana waza minyanduano tuu.
Zamani nilikuwa nina heshimu sana watu wazima kipindi nina soma nilikuwa naona ni watu safi sana hawapendi minyanduano wala nyege haziwasumbui kama mimi kipindi ndiyo nina balehe sasa nilipo anza fanya kazi hizi intern mara tempo huko makazini weeeeeeeeeee!!

Aisee watu wazima wanapenda kunyanduana kuliko hata sisi vijana, yaani wake za watu wanaliwa na waume za watu wana kula wake za watu yaani ni fujo bin tafrani....maboss wana mendea mademu wa intern na tempo tena wanafosi kuwala.

Tangu kipindi hicho nika anza tongoza watu wazima sijali wala nini maana nilisha watoa kwenye kuwaona wasafi... piga fimbo tuu...utu uzima bongo hakuna aisee kama upo ni kwa wachache mnoooo
Unaishi kwenye jamii inayowaza sana Ngono na eneo hilo maendeleo lazima yawe finyu
 
Anadai anaona soni

Anataka taa zote za humu chumbani eti zizimwe

Ndio, zizimwe kabisa, tubaki kwenye giza tii ndo yeye avue nguo[emoji15]

Yani hata TV izimwe maana na yenyewe ina mwanga, na yeye hautaki

Wakuu hii maana yale nini? maana namimi sielewielewi hapa[emoji56][emoji56]
Achana naye haraka sana huyo. Ana makovu/mabaka baka ya maambukizi ya HIV. Ndo maana anataka giza tu ili usiyaone.
 
Unaishi kwenye jamii inayowaza sana Ngono na eneo hilo maendeleo lazima yawe finyu
Hakuna, tabata relini kuna kampuni nilikuwa napiga intern, masaki hivyo hivyo ...inshort sehemu zote nilipo maliza chuo na kuanza kazi watu wana kulana hakuna mfano sehemu zote.. viwandani nimewahi ni hivyo hivyo kila aliye kwenye kitengo chake ana kula mademu tuu wa chini yake kwenye hiyo department.

Labda sisi watu weusi tuna penda sana kunjunjana
 
Ha ha ha ha sasa ulikuwa mdogo, huyu ni mtu mzima eti hataki kuangaliwa huko, we unaweza kula chakula ukipendacho bila kuki tazama, kwanza uki kitazama ndiyo hamu ina zidi kukupanda ha ha ha ...

Kwa wewe sasa hivi umekuwa wala huoni aibu tena si ajabu kwa mdomo wako huwa una muambiaga

"Baby hii hapa ona ona navyo kupanulia".

😂😂😂😂😂😂😂
Siku hizi fresh hata yeye ndio huwa ananifanyia waxing 😂😂
 
Tena ni kwa wote wanawake na wanaume wote wana waza minyanduano tuu.
Zamani nilikuwa nina heshimu sana watu wazima kipindi nina soma nilikuwa naona ni watu safi sana hawapendi minyanduano wala nyege haziwasumbui kama mimi kipindi ndiyo nina balehe sasa nilipo anza fanya kazi hizi intern mara tempo huko makazini weeeeeeeeeee!!

Aisee watu wazima wanapenda kunyanduana kuliko hata sisi vijana, yaani wake za watu wanaliwa na waume za watu wana kula wake za watu yaani ni fujo bin tafrani....maboss wana mendea mademu wa intern na tempo tena wanafosi kuwala.

Tangu kipindi hicho nika anza tongoza watu wazima sijali wala nini maana nilisha watoa kwenye kuwaona wasafi... piga fimbo tuu...utu uzima bongo hakuna aisee kama upo ni kwa wachache mnoooo
Vipi watu wazima unaowatongoza wanakubali? Changamoto za kuwatongoza ni zipi nipe muongozo nataka nihamie kwao
 
Vipi watu wazima unaowatongoza wanakubali? Changamoto za kuwatongoza ni zipi nipe muongozo nataka nihamie kwao
Waelewa na hata kama hakutaki ana kujibu kistaarabu na mwisho uki heshimu ilo wazo lake mna kuwa marafiki mbeleni unaweza mla kima sihara, na kama mkiwa pamoja hawana mambo mengi kama hawa mademu/wasichana ila kikubwa na wewe uwe na akili za kiutu uzima siyo utoto mwingi, jipende, jikubali be smart.
Ni raha maana wana jielewa siyo hawa wamekaa kushindia vizinga tuu
 
Anadai anaona soni

Anataka taa zote za humu chumbani eti zizimwe

Ndio, zizimwe kabisa, tubaki kwenye giza tii ndo yeye avue nguo[emoji15]

Yani hata TV izimwe maana na yenyewe ina mwanga, na yeye hautaki

Wakuu hii maana yale nini? maana namimi sielewielewi hapa[emoji56][emoji56]
Blaza ..hakikisha unatumia Condom...ni hayo tu
 
Anadai anaona soni

Anataka taa zote za humu chumbani eti zizimwe

Ndio, zizimwe kabisa, tubaki kwenye giza tii ndo yeye avue nguo[emoji15]

Yani hata TV izimwe maana na yenyewe ina mwanga, na yeye hautaki

Wakuu hii maana yale nini? maana namimi sielewielewi hapa[emoji56][emoji56]
Mfanyie assessment Head to Toe. Unaweza kuta anavidonda sababu ya magonjwa makovu ya hatari ya mapanga au maumbile yake yanatisha kuwa makini usisahau kinga.. be alert
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom