Dell gx 270 inaunguruma kama gari... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dell gx 270 inaunguruma kama gari...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baba Matatizo, Oct 1, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    HAMJBO VIJANA NA WAZEE?NIME FORMAT PC YANGU NA KUWEKA UPYA XP SP3 ILIYOKUWEPO AWALI.TATIZO NI KELELE AMBAZO ZIPO KAMA ZA GARI NDOGO ILIYOPO SILENCER NDO ZINANIKERAAA.MTU WA CHUMBA CHA PILI ANAJUA KAMA NIMEWASHA PC SABABU YA HIZO KELELE HATA KAMA SIJAWEKA MZIKI.MSAADA JAMANI NIMECHEMKA WADAU.HDD NI MPYAAA
    msaada jamani.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,647
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Angalia feni inawezekana imeregea!
     
  3. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Vumbi Mkuu! Tafuta 'Blower ufungue computer yako ui'blow. Blow feni zote!
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,406
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani fan ndio inayotoa huo mngurumo, niliwai kuwa na pc iliyokuwa na mngurumo kama huo.... Tatizo ili linasababishwa na fan kutozunguka kwenye muhimili wake wa kwaida,hivyo kufanya kutoa mlio unao sababishwa na fan na kufanya motherboard na cover la CPU kutoa mngurumo


    Fungua mashine yako na utizame kama kuna uchafu kwenye feni, au tizama kama kuna panga moja la feni limekatika au screw ambazo zina shikilia motherboard ambazo hazijafunga vizuri na uzikaze vizuri....
     
  5. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asateni nayafanyia kazi.nitaleta ripot baadae!
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huenda kuna kitu inagusa fan wakati inazunguka ifungue hiyo pc kisha uiwashe....uangalie mlio unatokea wapi!!
     
  7. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asanteni kwa msaada wenu.nimefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana.
     
Loading...