dell driver msaada

dell driver msaada

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Posts
839
Reaction score
216
Habari wakuu wa maujanja ya compyuta naomb msaada jinsi ya kupata drve za network za dell yangu nimetafuta sana bila mafanikio ila nikiweka modem inapga mzigo kama kawa niliweka win7 mpya last week drv za network card ndo zlimiss tu.dell inspiron n5030
 
Mimi napenda sana kutumia Driver Identifier, maana inakuchagulia only compartible drivers na ku update zilizokuwa outdated.
 
nimefanikiwa kuingia web site zote mlizonipa ila driv kwa ajili ya network azipatikani wandugu .......

Mkuu Driver Identifier sio website. Hii ni software ambayo baada ya kuinstall, ukiirun inaanza kuscan computer yote, kisha inakuonesha drivers zote zinazomiss kwenye pc yako. Wakati huo huo inakudirect mahali utapata hiyo/hizo drivers, unachofanya tu ni kufofya DOWNLOAD. Kwisha kazi...!!!

Lakini hata hivyo, mbona umetokomea kizani mkuu?!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom