DED kumzuia mwajiriwa kuhama kazi

DED kumzuia mwajiriwa kuhama kazi

tipa10

Member
Joined
Apr 8, 2015
Posts
46
Reaction score
9
Ndugu WanaJamii,

Kuna mdogo wangu aliajiriwa kama Mwalimu na kabla hajaajiriwa alishafanya Interview ya Afisa Mipango kule Secretariat na juzi kapata barua ya ajira hiyo ya Afisa Mipango Mji, na ndiyo ilikua ndoto yake siku nyingi. Ila kaenda kwa DED wake ili amruhusu akafanye kazi mpya kamkatalia kabisa!

Hivyo anaomba msaada afanyeje na siku za kuripoti zinaisha.
 
...akaripoti tu kwani DED ndo aliuempa barua ? I don't see the connections on this, unless uniambie hawezi kupokelewa kwenye ajira mpya kama ded hajasaini doc zake...
 
...akaripoti tu kwani DED ndo aliuempa barua ? I don't see the connections on this, unless uniambie hawezi kupokelewa kwenye ajira mpya kama ded hajasaini doc zake...
ni kweli mr gefu kwenye ajira mpya wamemwambia wanahitaji barua yenye sain ya ded na ded kagoma inakuaje hapo?
 
Nahisi harufu ya rushwa inanukia hapo, kwani huyo dogo mkono wake mfupi sana mkuu...


Ajitahidi kuunyoosha kidogo, Tz ajira ni za kununua.


Eboo!!
 
Hiyo ni ajira mpya sidhani kama ina connection na ded mwajiri wake Wa sasa, aache akaanze ajira mpya huko
 
ni kweli mr gefu kwenye ajira mpya wamemwambia wanahitaji barua yenye sain ya ded na ded kagoma inakuaje hapo?

Yeye alivyoenda kuripoti alianzakuwasimulia kwamba ni mwalimu? au ilikuwaje?
 
naomba anambie mdogo wako ni mwalimu wa somo gani mpka akawe afisa mipango? ana mda gan anafundisha!?
 
Yeye alivyoenda kuripoti alianzakuwasimulia kwamba ni mwalimu? au ilikuwaje?

ilibidi aseme coz bila kusema hazna wangemwingiza kwenye sstm ingedetect alisha ajiliwa na papohapo wange mpiga chin kote
 
Nahisi harufu ya rushwa inanukia hapo, kwani huyo dogo mkono wake mfupi sana mkuu...


Ajitahidi kuunyoosha kidogo, Tz ajira ni za kununua.


Eboo!!
hapo sasa anaweza nyoosha in wrong way na asifanikiwe wakat ni haki yake
 
Aende utumishi na kwenye chama cha wafanyakazi pia kuna wanasheria watamsaidia.
 
Akienda kuripoti ataonekana mtoro kazini atasimamishwa mshahara BT atakuwa kashaingizwa kwny sysytem Ajira mpya....au aombe likizo bila malipo asepe zake mazimaaa
 
aende ktk ajira mpya, maana hiyo ni new appointment...

mambo ya chq #, na lapf baadae..

lkn local govt ni majanga.
 
Back
Top Bottom