INGENJA
JF-Expert Member
- Sep 11, 2012
- 4,990
- 4,271
.
Kuna swali huwa najiuliza sana .... hivi dunia ingekuwaje kama Ulevi / Pombe isingekuwepo / isingegunduliwa! ...
Watu wangekuwa wanaishi vipi? ... mambo mangapi yangeepukika ... maovu mangapi yasingetokea ... Je maisha ya familia mbalimbali yangekuweje? ... ndoa ngapi zingeokolewa ...
Watu wangapi wamefariki katika ajali kwa ajili ya Ulevi! (Je wangepona wangapi) ... magonjwa mangapi watu hupata kwa sababu ya Pombe / Ulevi
.
Kuna swali huwa najiuliza sana .... hivi dunia ingekuwaje kama Ulevi / Pombe isingekuwepo / isingegunduliwa! ...
Watu wangekuwa wanaishi vipi? ... mambo mangapi yangeepukika ... maovu mangapi yasingetokea ... Je maisha ya familia mbalimbali yangekuweje? ... ndoa ngapi zingeokolewa ...
Watu wangapi wamefariki katika ajali kwa ajili ya Ulevi! (Je wangepona wangapi) ... magonjwa mangapi watu hupata kwa sababu ya Pombe / Ulevi
Ulevi ni nomaaa!!
happy new year