Dear Boss, niko kwenye mood ya X MAS

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
61,726
2,000
Duhhh, hiii XMas mbona inanielemea kichwani?
Yaani hamna kinacho fanyika, niko ki Xmas zaidi.
Yaani hata kujibu e mail sitaki, ninacho kitaka ni JF zaidi.



Christmas-Tree-Nature1024-226431.jpeg
 

Chimbuvu

JF-Expert Member
Jul 17, 2012
4,403
2,000
Huo ni uzushi mtupu na jana tukiwa tunatimiza kitendo cha wakubwa mambo yalikuwa safi tu bila tatizo lolote


Mbona nasikia kuwa Madame B aliposikia uzushi kuwa Tyson kabadili jinsia yeye akaamua abadili umbile, saa hizi kawa kuku
 
Last edited by a moderator:

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,707
2,000
Nina swali la kizushi kama sio maswali
Hivi kwa nini wakati wa christmas, Wabongo karibia wote huwa wanakula pilau? mwenzenu huwa nakula sembe, mbilimbi na kipande cha papa "side mirror"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom