Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DEADLINE maana yake ni nn?...je wabongo tuna iyo kitu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Jan 18, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naomba uchangie mawazo yako kuhusu deadline...afu uniambie kibongo bongo imekaaje?na je ina athari kwa maendeleo ya jamii?kiaje?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    hebu tafsiri kwa kiswahili hiyo 'deadline' halafu ndo nichangie maana sijui kidhungu mie.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Deadline ni muda/siku/tar ya mwisho kukamilisha kitu/kazi fulani.

    Sielewi unamaanisha nini kuuliza imekaaje kibongo bongo au kuulizia athari. Athari ipo kwenye kutozingatia deadline na sio kwenye kuwa nayo. Kuwa nayo kunasaidia kumfanya mtu/watu wafanye na kukamilisha wanachotakiwa kwa wakati.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni tarehe ya mwisho ya....
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dah thanks lizzy,..niliposema imekaaje kibongo bongo, nilitaka kuuliza ivi wabongo tunajua kufuata deadline kweli?shuleni, ofisini na kwingineko...hapo lizzy?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Karibu.

    Owwkey nimekusoma. Kusema ukweli sina 'first hand experience' kwahiyo siwezi kusema kwa uhakika, ila kwa nnavyojua waBongo walivyo nadhani haizingatiwi sana. Ndio maana unaona hata serikalini mambo hayaendi. . . hamna discpline ya kazi wala muda.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ati deadline ni mstari-mfu :lol:
     
  8. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahaha, na ndio maana hakuna m Bongo anapenda kuzingatia hii.
    Kwenda kule na ma deadline yenu LOL
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    katika baadhi ya sehemu deadline inazingatiwa
    mfano nafasi za kazi tarehe ya mwisho kupokea barua
    na hii inatokana tu na mtu anakuwa na shida
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,413
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Waulize Wakenya....utachoka wao hutafsiri maneno moja kwa moja...utasikia MSTARI WA KIFO

    ''Beside James...''
    kwao ''Kandoni na James''

    ''Please help yourself to a bite''
    kwao ''Jisaidie kitafunwa''
     
Loading...