DCI Manumba: Mwakyembe hajalishwa sumu!

Huyu DCI ni muongo, leo rais Magufuli katuthibitishia kuwa Mwakyembe alitiliwa sumu.
Akiwa Kyela rais Magufuli amethibitisha Dr. Mwakyembe alitiliwa sumu. Tangu kuibuka kwa kadhia ya sumu ya Mwakyembe, hii ndio kauli from the highest authorities kuwa Mwakyembe alitiliwa sumu. Kutiliwa sumu ni criminal offence ya attempted murder, kama rais anathibitisha Waziri wake alitiliwa sumu na wahusika anawajua na hakuna sio aliyekamatwa, bali aliyehojiwa!, what are the chances kwa wasiojulikana wa Shambulio la Lissu ambao hawajulikani kabisa?.

Hivi katika hili sakata la sumu ya Mwakyembe, iliwahi kuthibitishwa na authorities zozote kuwa ni kweli Mwakyembe alitiliwa sumu, au uthibitisho ndio huu wa leo wa rais Magufuli?.

P.
 
Mkuu, mbona tuliambiwa humu kuwa aliyemtilia sumu Mwakyembe aliondoshwa kwa sumu kali zaidi baada ya kufanikisha alichotumwa! Ulitaka akamatwe nani kama mhusika alitangulizwa mbele ya haki?!
 
Pascal Mayalla wakati mwingine uwe mkweli! Rais hajasema anawajua bali amesema Mh. Mwakyembe waliwekewa sumu. Hivyo acha kumquote vibaya Mh. Rais. Ndiyo maana uliitwa Bungeni kujieleza unapenda sana kuwawekea maneno watu. Jirekebishe!
 
Hajasema anawajuwa wahusika!!
 
Well said Brother na hapo ndiyo ujue kuna shida mahala,mkuu wa Kaya hana siri litakalokuja kichwani yeye analiachia tu arimradi mashabiki wapo
 
Pascal Mayalla wakati mwingine uwe mkweli! Rais hajasema anawajua bali amesema Mh. Mwakyembe waliwekewa sumu. Hivyo acha kumquote vibaya Mh. Rais. Ndiyo maana uliitwa Bungeni kujieleza unapenda sana kuwawekea maneno watu. Jirekebishe!

tatizo letu wabongo ni kuthink out of the box yani hatupendi kuumiza akili kabisaaa

sasa kama Rais anaongea/ kitu cha 7yrs back kuwa Mwakyembe alitiliwa sumu wewe unafikiri hawajui waliofanya icho kitendo??😳😳

ebu muelewe Paschal kama umeshindwa kuelewa meseji aliyoitoa Magufuli
 
Kuna watu wengi wema wanapewa sumu nakufa. Lakini waovu wanakomaa kufa na sumu.
 
KWA MWENDO HUU Ipo siku tutakuja sikia SHUMBULUZI LA LISU LILIFANYWA N.A. WATU FULANI

NAIMANI IPO SIKU TU
 
Mkuu, mbona tuliambiwa humu kuwa aliyemtilia sumu Mwakyembe aliondoshwa kwa sumu kali zaidi baada ya kufanikisha alichotumwa! Ulitaka akamatwe nani kama mhusika alitangulizwa mbele ya haki?!
Hebu mtaje mkuu, ni Nani huyo aliyetangulizwa??
 
Pascal Mayalla wakati mwingine uwe mkweli! Rais hajasema anawajua bali amesema Mh. Mwakyembe waliwekewa sumu. Hivyo acha kumquote vibaya Mh. Rais. Ndiyo maana uliitwa Bungeni kujieleza unapenda sana kuwawekea maneno watu. Jirekebishe!
Una ubongo wa kuku ndio maana huwezi kuelewa! Read between the line amewataja wahusika nyambafuuu,

Kamongooo mkubwaa wewe!
 
Lakini hata uchunguzi unasema Mwakyembe hakulishwa sumu.. sasa ikiwa mnasema kalishwa kuna kosa gani kusema hakulishwa... Na kikubwa zaidi hakusema wala kukataa kama sumu imetumika..
Rejea maneno ya Magu.
 
Ohooooo !!!!
 
Sasa Kwa nini alisema uwongo kuwa kalambishwa sumu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…