DC Kilolo azua mpya tena..

DC Kilolo azua mpya tena..

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Posts
9,520
Reaction score
20,307
Huyu DC kuna kipindi fulani alivuma baada ya waziri mkuu kumchana kuwa hadumu na wafanyakazi wake hasa madereva

IMG-20200130-WA0008.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahahahah fursa hyo wangetupa na ss raia pia tuponee humo humo aisee

yess BiShoo haswaaAaa
 
Sijui nitampataje nimkanyage huyu hivi hayupo humu jamvini kweli...?
 
huyo hata threesome za kilesbian atakuwa anafanya,unashadadia wanawake wenzako wabakwe???? awamu ya tano ina WATAWALA WENYE ROHO MBAYA
 
Namhemea mama yako kisogoni, kisha nammwagia usoni
Ungekua na akili hizo huwezi leta habari za jinsia ke wewe pimbi tu manina zako. Wanaume dizain yako ndio mnashusha hadhi ya UANAUME, vitoto mnashindia chips na kulamba lamba midomo lazima mfumuliwe marinda kwa mwendo huu wa kuendekeza umbea, weka namba upate wateja humu jukwaaani bwabwa we.
 
Ungekua na akili hizo huwezi leta habari za jinsia ke wewe pimbi tu manina zako. Wanaume dizain yako ndio mnashusha hadhi ya UANAUME, vitoto mnashindia chips na kulamba lamba midomo lazima mfumuliwe marinda kwa mwendo huu wa kuendekeza umbea, weka namba upate wateja humu jukwaaani bwabwa we.
Sema chcocte, ila K ya mamaako mimi ndio naibandua hadi naichubua, kisha nammwagia usoni anajilamba
 
Back
Top Bottom