DC Humphrey Polepole ajutia uongozi wa awamu hii

DC Humphrey Polepole ajutia uongozi wa awamu hii

Huyu aliwahi kusema kwamba cheo cha mkuu wa wilaya hakina maana kabisa katika Nchi hii na ni bora kingefutiliwa mbali. Leo hii ni mkuu wa wilaya. Njaa mbaya sana.
 
Toka ile siku alipoamua kuidhihaki Afya na Uhai wa Lowassa hadharani, ndipo nilipomdharau na kumpuuza Polepole.

Ilikuwa ni mwaka jana, kipindi cha Kampeni, Polepole akiwa Live kwenye Tv(Channel Ten) kipindi cha Mada moto, bila haya wala utu akasema "......Watanzania tusijaribu kumchagua mgombea.... ambayo sote tunajua afya yake ni dhaifu, na muda sio mrefu tunaweza tukazungumza mengine!"
 
Bora umetoa la moyoni, pole ndiyo majukumu hayo
 
Aki Resign mapema ataonekana shujaa lakini akisubiri kupigwa chini atapwaya maradufu kiukweli Hana furaha na Amani na hiyo kazi alikua ni mtetezi mzuri wa waTz lakin mchawi MPE mtoto akulelee ndicho CCM ilichofanya.....Nd H.Polepole hujachelewa hakika umepwaya sana sio kwamba huwez Ila hiyo combination uliyopangwa nayo sidhani km wanajua sheria ata theluthi zaidi ya show off....better late than Never.....
 
Nadhani ulimsikia Mkuu wako akisema ata ile katiba ambayo haikua ya watu ata nayo anasema hakuihadi ktk kampeni zake ..wewe ni msomi mzuri Miaka zaidi ya 50 sasa TZ inahitaji katiba mpya lakin ata ww ni shahidi Katiba imezikwa
 
Ajiuzulu tu yeye hatokuwa wa kwanza, kuliko kukalia kiti ambacho anaona hakitimizi malengo ya kuwahudumia na kutimiza ndoto za wananchi anaowaongoza
 
Mizinguzi huyo slowslow kwani hajui kuandika resignation letter ?
 
Huyu naye ni kama Rais wake...wanajifanya kujutia vyeo vyao lkn mmmhm!
 
Huyo atakua anaona wivu husimama na bwanamdogo akijalibu kumpa maelezo ya miladi inavyoenda,alitamani yeye ndio apewe urais wa mkoa.wivu utamuua bule.atulie,afanye kazi kwaubunifu na kwa bidii anaweza kua kama huyo huko mbele.
 
Huyu aliwahi kusema kwamba cheo cha mkuu wa wilaya hakina maana kabisa katika Nchi hii na ni bora kingefutiliwa mbali. Leo hii ni mkuu wa wilaya. Njaa mbaya sana.
Acha kukariri aliyasema lini tupe chanzo
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Toka ile siku alipoamua kuidhihaki Afya na Uhai wa Lowassa hadharani, ndipo nilipomdharau na kumpuuza Polepole.

Ilikuwa ni mwaka jana, kipindi cha Kampeni, Polepole akiwa Live kwenye Tv(Channel Ten) kipindi cha Mada moto, bila haya wala utu akasema "......Watanzania tusijaribu kumchagua mgombea.... ambayo sote tunajua afya yake ni dhaifu, na muda sio mrefu tunaweza tukazungumza mengine!"
Kwani umejuaje kama maoni yake hayatimii kabla ya mwaka kuisha?
 
Back
Top Bottom