DC Humphrey Polepole ajutia uongozi wa awamu hii

DC Humphrey Polepole ajutia uongozi wa awamu hii

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Posts
4,840
Reaction score
6,148
Katika pitapita zangu kwenye Mitandao mbalimbali ya Jamii,Leo Nikaamua kuwa kuutembelea Mtandao Maarufu wa Twitter..

Nikashangazwa na Tweets za Mkuu wa wilaya mpya ya Ubungo Ndg.H.Polepole,Tangu Tar.23 akiwa kama analalamika kuhusu Kazi yake na ni kama kuna tatizo katika kutekeleza majukumu yake ya kila siku..

Nisiongee sana Tweets zenyewe hizihapa:-

b3dc030708cb86bf4c1894fa99f128e1.jpg


cbc0bf4e177ac4e16bc41c1a4e599976.jpg


fd72e6ffa95211b95f9dd1ca3b8b7f17.jpg


Nina imani na utendaji wa Ndg.Polepole Kwasababu ni 'mkweli' na anapenda kuweka wazi vitu anavyoamini 'haviko sawa' hivyo kama kuna tatizo nina imani ataweka wazi tu badala ya kuandika mafumbo.
 
Niliwahi kusikia wakisema hii nchi ngumu sana.
Katika pitapita zangu kwenye Mitandao mbalimbali ya Jamii,Leo Nikaamua kuwa kuutembelea Mtandao Maarufu wa Twitter..

Nikashangazwa na Tweets za Mkuu wa wilaya mpya ya Ubungo Ndg.H.Polepole,Tangu Tar.23 akiwa kama analalamika kuhusu Kazi yake na ni kama kuna tatizo katika kutekeleza majukumu yake ya kila siku..

Nisiongee sana Tweets zenyewe hizihapa:-

b3dc030708cb86bf4c1894fa99f128e1.jpg


cbc0bf4e177ac4e16bc41c1a4e599976.jpg


fd72e6ffa95211b95f9dd1ca3b8b7f17.jpg


Nina imani na utendaji wa Ndg.Polepole Kwasababu ni 'mkweli' na anapenda kuweka wazi vitu anavyoamini 'haviko sawa' hivyo kama kuna tatizo nina imani ataweka wazi tu badala ya kuandika mafumbo.
 
Yawezekana yeye yupo pale kama kivuli, ila kazi na maamuzi yanafanywa na mkuu wa kaya au mkuu wa mkoa, hvyo anashindwa kufanya kazi yake kwa uhuru kwa sababu labda maamuzi mengine hata yeye hayamfurahishi.

Mimi na wewe hatujui kwa sababu MOYO WA MTU NI KICHAKA. Ni yeye pekee wa kutoa utata huo.
 
Ameyakuta madudu ambayo hakutegemea, amegundua viongozi wengi wanatenda kinyume Na wanayoyahubiri kwenye majukwaa.

Ukitaka uende sambamba Na utawala huu, nusu uwe mnafiki nusu uwe mkweli.

Pole Ndugu Polepole, chagua moja kuwa Moto au kuwa baridi maana unaonekana uvuguvugu huuwezi.!
 
Na wewe ni popoma tu,, huo muda uliochukua kuja kutuandikia hapa si ungekuwa umemjibu!! Kwani kwenye hiyo kazi kafungwa ma-kamba?
 
Ameyakuta madudu ambayo hakutegemea, amegundua viongozi wengi wanatenda kinyume Na wanayoyahubiri kwenye majukwaa.

Ukitaka uende sambamba Na utawala huu, nusu uwe mnafiki nusu uwe mkweli.

Pole Ndugu Polepole, chagua moja kuwa Moto au kuwa baridi maana unaonekana uvuguvugu huuwezi.!
Mmmh..
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]
 
Huyu dogo alikuwa vizuri, ila alikuja kulewa sifa mwishoni.

Ingekuwa ni busara pale tu alipoteuliwa kuwa DC angekataa ili kubakia na heshima yake ile ile, lakini tatizo njaa.
Nakubaliana na wewe mkuu, kwenye rasimu ya katiba waliweka wazi kabisa kwamba cheo cha mkuu wa wilaya na mkoa ni kubebesha walipa kodi mzigo havina ulazima wa kuwepo. Sasa yeye angeonesha mfano kwa kukataa hicho cheo. Lakini kwa vile aliamua kula matapishi yake lazima tumbo liume, hakuna namna nyingine!
 
Naheshimu sana mawazo ya huyu dogo,ila kwa tweets hizo kweli kuna shida,tena kubwa.Kumbe ndio maana yuko kimya sana.Ila sioni kwa nini aendelee kuteseka kiaasi hicho,ni vema akaitendea haki roho yake.Amuone mkuu wa kaya amueleze ukweli kwamba kazi imemshinda.Amuambie ukweli kwamba kama bado anamuhitaji ampangie kazi nyingine or else basi.Akiendelea kulazimisha kubaki anaweza kuvuruga akaonekana tena bogus.
Katika pitapita zangu kwenye Mitandao mbalimbali ya Jamii,Leo Nikaamua kuwa kuutembelea Mtandao Maarufu wa Twitter..

Nikashangazwa na Tweets za Mkuu wa wilaya mpya ya Ubungo Ndg.H.Polepole,Tangu Tar.23 akiwa kama analalamika kuhusu Kazi yake na ni kama kuna tatizo katika kutekeleza majukumu yake ya kila siku..

Nisiongee sana Tweets zenyewe hizihapa:-

b3dc030708cb86bf4c1894fa99f128e1.jpg


cbc0bf4e177ac4e16bc41c1a4e599976.jpg


fd72e6ffa95211b95f9dd1ca3b8b7f17.jpg


Nina imani na utendaji wa Ndg.Polepole Kwasababu ni 'mkweli' na anapenda kuweka wazi vitu anavyoamini 'haviko sawa' hivyo kama kuna tatizo nina imani ataweka wazi tu badala ya kuandika mafumbo.
 
Moja ya wakuu wa wilaya bora kabisa dsm na hafurahishwi na baadhi ya mambo yanayoendelea yeye anaamini katika natural justice sana. Lakini viongozi wengine wanaendeshwa na mihemko.
 
Back
Top Bottom