DC ameanzisha operation ya kusaka wakulima fake

ibesa mau

JF-Expert Member
Sep 17, 2015
2,113
2,000
Hii sasa kali , anadai wapo wakulima wengi fake, mtu anajiita mkulima wakati hana shamba wala eneo la kulima, amewataka wajumbe wa serikali za vijiji kupita asubuhi na kuwakamata watu ambao asubuhi hawaendi shambani wakati sio watumishi wa umma, amesema mtumishi asubuhi anakwenda kazini wewe mkulima unakaa nyumbani unafanya nini.
 

K A B U R U

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
645
1,000
Namkumbuka mwalimu wangu wa hesabu za seti. Ukiwa na seti mzima ya wananchi basi ndani yake imeundwa na sub-sets za kazi zao kama watumishi wa umma, wafanyabiashara, wakulima, madalali, wezi, matapeli, wanafunzi, wastaafu nk.ambao kila mmoja ana ratiba yake. Kweli kila maisha ni hesabu ndio maana tunaisoma namba awamu hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom