Dawn of The Planet of The Apes

Dawn of The Planet of The Apes

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Posts
2,456
Reaction score
1,692
Heshima kwenu wakuu
Nimeangalia hii filamu ya manyani na imenivutia sana..nabaki najiuliza inakuwaje hawa manyani wanaact hivi!? au mimi ndo sielewi!?
kwa yeyote anayejua junsi hizi movie zinavyoaactiwa na je hawa kweli ni manyani au ni watu!?
Tutoane matongo tongo wakuu
 
Heshima kwenu wakuu
Nimeangalia hii filamu ya manyani na imenivutia sana..nabaki najiuliza inakuwaje hawa manyani wanaact hivi!? au mimi ndo sielewi!?
kwa yeyote anayejua junsi hizi movie zinavyoaactiwa na je hawa kweli ni manyani au ni watu!?
Tutoane matongo tongo wakuu

Kuna sehemu computer inafanya kazi, sehemu nyingine wanakuwa trained, wakati mwingine wanaunganisha matukio kutoka maisha yao ya kawaida.
 
Bonge la movie... Niliipenda sanaaa... Nakumbuka yule kiongozi wa manyani alikuwa anaitwa "Siza" sijui ain't sure ..
 
heheehehehehehehehee namkumbuka koba apo
 
Ile ni costume watu wamevaa,hakuna nyani pale,kidogo animation,ila nzuri,ina story nzuri sana
 
Chuchu16 yuko sahihi....pale ni watu wamevaa costumes plus computer animations...ambazo zinacover facial expressions na movements
 
Heshima kwenu wakuu
Nimeangalia hii filamu ya manyani na imenivutia sana..nabaki najiuliza inakuwaje hawa manyani wanaact hivi!? au mimi ndo sielewi!?
kwa yeyote anayejua junsi hizi movie zinavyoaactiwa na je hawa kweli ni manyani au ni watu!?
Tutoane matongo tongo wakuu


Za siku hizi wanachora na computer (CGI). Zile za zamani, hata ile ya mwaka 2001 walitumia practical effects. Ukiweza kuipata angalia ile ya mwaka 1968. Ni ya kwanza katika series, muonekano wake ni wakizamani kidogo lakini dialogue na philosophy zake ni nzuri sana. Bahati mbaya kuna mtu kaniibia set yangu original yote ningekuazima.


 
Ingia YouTube angalia behind the scenes ya hio movie utaona making yake ilivyofanyika
 
Back
Top Bottom