Dawa za nguvu ya kiume

Dawa za nguvu ya kiume

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,105
Reaction score
34,926
kipanya_19_-_03-_2012_20120320_1833885767.jpg
 
I am just exercising regularly and eat healthy food...hayo mengine magumashi tu watu wataishije mijini.
 
Mzizi Huo ni Mtaji kwa kizazi hiki

Maana Tatizo hili ni kubwa sana utauza sana mzee

Ila chanzo cha tatizo hili ni nini kwa kizazi hiki??????

Ili kuliondoa tatizo hili tunafanyeje?????
 
Unapoongelea dawa za nguvu za kiume una maana gani mkuu> Maana swala la upungufu wa nguvu za kiume ni pana na limegawanyika katika maeneo mbali mbali, sasa sijui wewe unaonglea upungufu wa ngyvu za kiume wa aina gani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom