Dawa ya waongo


B

Bayo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
195
Likes
1
Points
0
B

Bayo

Senior Member
Joined Jul 2, 2009
195 1 0
Mwanasayansi mmoja, alifanikiwa kutengeneza robort ambalo lilikua na uwezo wa kugundua kama mtu anadanganya na linampiga kibao. Paaaaaah!! Tajiri mmoja aliekua anamiliki shule aliamua kulinunua ili kuwakomesha watoto watoro na wahongo shuleni kwake.

Kwanza aliamua kulijaribishia nyumbani kwake. Mda wa dinner, yeye, mtoto wao Johnny na mkewe.
BABA: Johnny jana ulikua wapi?
JOHNNY: nilienda shule baba. (KIBAO..Paaaah) nilikua kwa kina Mark.
BABA: Ulikua unafanya nini?
JOHNNY: Tulikua tuna fanya home work… Paaaaaaaah,, aahh Tulikua tunaangalia movie
BABA: Movie gani mbona hapa nyumbani zipo nyingi tu?
JOHNNY: Harry Potter… Paaaaahh, ahah Porn movies
BABA: (Hasira) Pumbavu, sie wakati wa umri kama wenu tulikua tunawaza masomo na.. …. Paaaaaah
JOHNNY: (Kicheko… kwi kwi kwi kwi..)
MAMA: We tabia gani kumcheka Baba yako? Paaaaah Kibao!
Duh?
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Hiyo ipelekwe mahakamani na kwenye viwanja vya mikutano ya kampen wakati wa uchaguzi!
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
ha ha ha maza naye alisema uongo kuwa yule alikuwa baba yake na Johnny!!! akaambulia kibao.....
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Teh teh teh.....
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,108
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,108 14,164 280
Mmmmh naogopa kama litapelekwa huko maana itabidi lianze na Kiranja Mkuu mwenyewe, siju FFu watalifanyeje huko??
Hiyo ipelekwe mahakamani na kwenye viwanja vya mikutano ya kampen wakati wa uchaguzi!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
kibao alichopigwa mama ni soo. Maana amepigwa shavuni maumivu yake moyoni
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
HAHAHAH Maza muongo naye kumbe mtoto sio wa huyo baba
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Pale kwenye jibu la kuangalia porn...angepigwa tena angesema tulikuwa tunafanya......
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
hilo robort lilitakiwa kuwekwa chumbani kwa wana ndoa wanaume wangekuwa wanalabuliwa kila siku kwa kweli me nitalinunua
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Linafaa lipelekwe ikulu kwa jk, ahadi zake zote ni za uongo.
 
peoples power

peoples power

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
468
Likes
31
Points
45
peoples power

peoples power

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
468 31 45
hiyo inafaa sana wakati wa kawpeni za uchaguzi na wapewe magamba litawanyosha sana.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
duh hiyo kubwa kuliko
 
B

Bayo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
195
Likes
1
Points
0
B

Bayo

Senior Member
Joined Jul 2, 2009
195 1 0
Mwanasayansi mmoja, alifanikiwa kutengeneza robort ambalo lilikua na uwezo wa kugundua kama mtu anadanganya na linampiga kibao. Paaaaaah!! Tajiri mmoja aliekua anamiliki shule aliamua kulinunua ili kuwakomesha watoto watoro na wahongo shuleni kwake. Kwanza aliamua kulijaribishia nyumbani kwake. Mda wa dinner, yeye, mtoto wao Johnny na mkewe.
BABA: Johnny jana ulikua wapi?
JOHNNY: nilienda shule baba. (KIBAO..Paaaah) nilikua kwa kina Mark.
BABA: Ulikua unafanya nini?
JOHNNY: T hiyo inafaa sana wakati wa kawpeni za uchaguzi na wapewe magamba litawanyosha sana.


Mh!!!
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
naomba unitumie li roboti moja manake huyu gf wangu mmmh..naona itasaidia
 
B

Bayo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
195
Likes
1
Points
0
B

Bayo

Senior Member
Joined Jul 2, 2009
195 1 0
naomba unitumie li roboti moja manake huyu gf wangu mmmh..naona itasaidia
Ha ha ha ha ha ha... Litamuua bure mana hawa dada zetu walivyo waongo cku hz... Hata likiletwa humu JF itakuwa ni balaa tupu
 

Forum statistics

Threads 1,215,058
Members 463,005
Posts 28,534,008