Dawa ya wale Vibaka wetu wa CC na mtaani hii hapaa...

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Kuna watu wezi mno
ila nimekuja na suluhisho kwa akina baba na vijana maana wale wamama na wadada wao wanawekaga simu zao kwenye "Natural Milo"
1016845_486681471424840_1087146722_n.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom