Dawa ya utitiri na viroboto kwenye kuku

KAJOBO

JF-Expert Member
Sep 2, 2014
384
500
Habari wafugaji wenzangu?

Naombeni msaada, kwa anaejua dawa ya utitiri na viroboto kwenye kuku wa kienyeji.

Natanguliza shukrani.
 

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
16,369
2,000
Kusanya majivu ya kutoka kwenye jiko, chimba kashimo halafu yamwage humo.

Kuku watakuwa wenyewe wanaingia na kujigalagaza humo ndani au uswahilini tunasema "wanaoga".

Utitiri na viroboto vitakimbia naturally.
 

kibali

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
468
500
Kusanya majivu ya kutoka kwenye jiko, chimba kashimo halafu yamwage humo.

Kuku watakuwa wenyewe wanaingia na kujigalagaza humo ndani au uswahilini tunasema "wanaoga".

Utitiri na viroboto vitakimbia naturally.

Hii ndio yenyewe hii naijua iko effective.
 

luangalila

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
3,053
2,000
Iv juku akiangukia ubongo hupoteza maosha ? Kuku wangu bloiler alikuwa anafukuzwa na jogoo asubuhii sasa akangukia kichwa chin miguu juu kwenda kumnyanyua naona ana badilika gafla shingo nyepesi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom