Dawa ya penzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya penzi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vanmedy, Mar 20, 2012.

  1. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    BABU: bila shaka wewe utakuwa mussa eeenh? Unamuulizia neema
    MUSSA: eenhe
    BABU: unajua enzi zetu za uchumba mi na bibi neema mambo yalikuwa saaafi kabisa, lakini siku hizi aaah mambo tofauti kabisa
    MUSSA: eenhe kweli kabisa
    BABU: SASA HEBU NIAMBIE JE WEWE UNATUMIA DAWA YA PEEEENZI??
    Mussa: aaah eeeh aaaah dawa ya peenzi??
    BABU: eeenhe dawa ya peeeenzi, bila shaka ndio zile mnaziita condom kama sikosei
    MUSSA: EENHE NATUMIA BABU
    Babu: ehehehehehe safi sana mussa.. Neema, Neema
    Mussa amekuuuuja
    ___________________
    HAYA TUWE WAKWELI JAMANI WANGAPI WANATUMIAGA DAWA YA PEENZI/CONDOM??
    Me kwa mke wangu hapana gusa hayo madude kabsaaaa
     
Loading...