Dawa ya Mbu inahitaji

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
22,957
2,000
Kama kichwa cha habari kijielezavyo naombeni msaada wa dawa ya mbu kuna mtaa nimeingia kama wiki mbili zilizopita hapa Tanga yaani natamani kutoa damu kwa hiari niwape kuliko hiki nachofanyiwa na hawa wadudu.

Nipo nje natafakari namna ya kulala, Msaada tafadhali.

NB: Chandarua hakuna
 

Nima Imma

JF-Expert Member
May 14, 2015
2,322
2,000
Kuna dawa unachomeka kwnye socket inakaa masaa 400 na zaid ....4500 tu.. Mbu hasogei ndani itafute ama nunua ile ya kuchoma y vipakti nayo nzur san mbu,mende n.k wote wanakufa
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
Kama kichwa cha habari kijielezavyo naombeni msaada wa dawa ya mbu kuna mtaa nimeingia kama wiki mbili zilizopita hapa Tanga yaani natamani kutoa damu kwa hiari niwape kuliko hiki nachofanyiwa na hawa wadudu.

Nipo nje natafakari namna ya kulala, Msaada tafadhali.

NB: Chandarua hakuna
Tatizo lako unalala peke yako ndo maana unasikia mbu, najaribu kuimajini kama ungekuwa na shemeji ungetuletea uzi matata.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom