Dawa ya kuacha kupiga PUNYETO hii hapa

Dawa ya kuacha kupiga PUNYETO hii hapa

Uyo ni wewe, sio wote tunapiga nyeto kama yako ya kuvutia hisia kwa demu mkali, ko acha kugeneralize mambo unapotoa hoja zako.

Nyeto tunapiga tukiwa tu na nyege na by the way ata usipopiga nyeto ukiwa na nyege na hujachachua mda mrefu utaoiga bao ata usingizini.

Ko acha kutafuta kiki, kiki ni gigy na gigy ni wewe
Wanawake = Nyege

Wanaume = Ashki

Kwani wewe ni jinsia gani Ndugu?
 
Niliwah mvutia picha madam mmoja mkali mwisho wa siku nikafahamiana nae na mzigo akanipa

Sent using Jamii Forums mobile app
Vitu vilianzia spiritual...then vikamanifest kimwili.....

Ndio maana ni hatari sana kuexpose sura ya mke wako au mpenzi wako kwenye mitandao.

Wahuni sio watu wazuri
 
Yaan unajisifu kabisa kwmaba huna hamu ya tendo la ndoa, huoni ilo tatizo.

Any way time will tell.

Ukiwa huna Hamu ya sex ilo ni tatizo kubwa snaa na matibabu yake yanaitaji garama kubwa mno.

Nawasifu sana wenye hamu ya sex kupitiliza had wanapiga nyeto, hao ndo wanaume halisi
Au sio! Umetisha Mzee Baba [emoji23]
 
1.Una fact ganii kuwaaminisha wapiga nyeto kuhusu haya maelezo yako hapa chini???
2.Maji mazuri ni ya baridii,,,,mtanzania wa njombe unamshaurije??
Wanangu sio poa! Straight to the point;---

1. Chukua maji kwenye ndoo
2. Tia chumvi
3. Oga


Note: Mpiga nyeto hana tofauti na mtumiaji wa madawa ya kulevya.
 
1.Una fact ganii kuwaaminisha wapiga nyeto kuhusu haya maelezo yako hapa chini???
2.Maji mazuri ni ya baridii,,,,mtanzania wa njombe unamshaurije??
Fuata maelekezo niliyoyatoa hapo juu:-
IMG_20230905_174648.jpg
 
Back
Top Bottom