Dawa ya kuacha kupiga PUNYETO hii hapa

Dawa ya kuacha kupiga PUNYETO hii hapa

sidhani kama kuna nux kwenye nyeto ila nuksi unaweza pata toka kwa mademu ulotembea nao
Kwani ukiwa unapiga nyeto huwa hutembei na dem?

Au wewe huwa unaipigaje Mzee Baba?

Kwà Mimi ninavyoelewa;-...unaweza kuvuta picha ya dem mkali au ya dem uliyewahi kusex nae akakufurahisha , au ukawa una mix mix tu mipichapicha kwenye brain .....I mean...unaweza gonga hata madem 20 ndio bao likatoka.

Sasa Mkuu , hapo si unakua tayari ushatembea nao tayari ,..na tena wanakua wameishakupa minuksi, mikosi na mibalaa bila wewe kujua?
wanawake%20wowowo.jpg
 
nikitembea nao kimwili ntapata kama siyo Ngoma, basi Kaswende au Kisonono au HPV au UTI ya Kenya au Herpes au zote kwa pamoja

nikitembea nao kipichapicha, sipati STD yoyote ile PLUS naokoa kibunda
Incase you didn't know, .. nikusanue...ukitembea nao kipichapicha inakua mbaya sana Mzee Baba....

Kama hutapata Kisonono leo au UTI ...basi ipo siku utapata na hautajua umepatia wapi ;-

Cause mambo huanzia Spiritually KWANZA ndipo hutokea mwilini.

So leo unaweza kuyafanya spiritually , lakini kesho ukajikuta unaanza kuyaexperience kimwili.
 
sahihi ni uraibu ambao unanipatia mimi faida
na sitaki kutoka mpaka Mungu atakapoamua kuondoa hayo magonjwa ya fedheha na kuondoa njaa kwa hawa team pinzani
Au sio! Umetisha Mzee Baba!

"MAISHA YAKO NI JUKUMU LAKO"

hata mimi sina uwezo wa kukupangia namna ya kuishi....kuna nini tena...tingtang..haikatai!!!! Peace!!!!
 
Wanangu sio poa! Straight to the point;---

1. Chukua maji kwenye ndoo
2. Tia chumvi
3. Oga


Note: Mpiga nyeto hana tofauti na mtumiaji wa madawa ya kulevya.
Dawa yake ni kujichimbia usionane na wanawake wazuri wenye misambwanda ukitoka tu ukakutana na Toto white nyuma lina minyamanyama km yote CCTV camera zako zinachukua matukio unawahi kukipiga na Geisha bafu la stendi KIINGILIO 200/-
 
hakuna relation yoyote kati ya nyeto na mikosi unless ni jini mahaba
ila ngono straight unaweza ambukizana mikosi na ulofanya nae[emoji3][emoji3] mark my words boss nina exp
Au sio!

Unapaswa kutambua pia, madhara mengine ya nyeto ni kumfanya mtu asiwe na reasoning capacity nzuri.

Umejibu kizombi sana
 
Back
Top Bottom