Dawa ya kuacha kupiga PUNYETO hii hapa

Dawa ya kuacha kupiga PUNYETO hii hapa

Dawa yake ni kujichimbia usionane na wanawake wazuri wenye misambwanda ukitoka tu ukakutana na Toto white nyuma lina minyamanyama km yote CCTV camera zako zinachukua matukio unawahi kukipiga na Geisha bafu la stendi KIINGILIO 200/-
Au sio
 
yaani usiweke vitu general sasa unaposema nyet inaleta umasikini research umeifanya wapi? wakati hizo ni ishu personal kwahio masikini wote wanapiga nyeto?
Kwà kizanaki tunasema " wote ni maziganyanza" [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Spiritually, nyeto sio kitu poa kabisa mwanangu. Yani sio kitu poa 100%

Usikute hata huyo jamaa aliyeapishwa juzi huko Zanzibar na kuondolewa tena ghafla...huenda labda akawa ni mpiga nyeto;-

Shortly, nyeto husababisha alot of disappointments

Sio kitu poa kabisa mwanangu!!! Iepuke at all cost!
nyeto na kuzini kipi kibaya zaidi? ....kwa sababu spiritualy ukipiga nyeto unakuwa unajipiga gundu na nuksi za kukataliwa, na ndio maana wapiga,punyeto hukataliwa hata na wanawake, sasa basi vipi kuhusu kulala na kila mwanamke hii imekaaje spiritually😎😎
 
Nimekumbuka story ya Farao....daah huyu jamaa:;---

Unaambiwa enzi hizo endapo EGYPT ukipatwa na majanga eg. Ukame, Magonjwa etc

Wanasema..Farao alikua akiwaita Wananchi wake kando ya mto nile.....kisha anavua nguo zake zote na kuingia ndani ya maji yaliyo kua yakimfika mapajani....

Then anaanza kupiga punyeto mbele ya Wananchi....huku akiomba mvua au kuomba janga linalowakabiri litoweke hapo EgyptView attachment 2739393
Hyo imani sjui aliipata wap
 
nyeto na kuzini kipi kibaya zaidi? ....kwa sababu spiritualy ukipiga nyeto unakuwa unajipiga gundu na nuksi za kukataliwa, na ndio maana wapiga,punyeto hukataliwa hata na wanawake, sasa basi vipi kuhusu kulala na kila mwanamke hii imekaaje spiritually[emoji41][emoji41]
Mwili wote unakua umejaa matatoo ya [emoji177][emoji177][emoji177][emoji177][emoji177][emoji177][emoji177]...mwili unakua kama sumaku inayovuta uzinzi.


Nakumbuka, nilikua nnauwezo wa kukaa muda mrefu bila kufanya mapenzi...., ikitokea nimefanya mapenzi tu....kesho yake utaona wanawake kibao wanajilengesha kwangu niwachape.

Meaning, ...sex ni ufunguo wa kukaribisha zinaa zaidi na zaidi.
 
Yaani uoge maji ya chumvi as if ni physical issue? Hii ni physchological zaidi
Physiological si ni kama DNA tu? Na DNA si ni kama ngozi tu?

Wahenga wanasema tabia ya mtu ni kama ngozi.....

Tabia mbaya ya mtu kwenye ngozi yake huondolewa kupitia maji yenye chumvi.

"Si ni hivyo tu Ndugu zangu , ama nasema namna ghani?" In Ruto's voice
 
Hyo imani sjui aliipata wap
...
tumblr_p3w2tfdtns1szqwnwo1_640.jpg
 
Back
Top Bottom