Dawa ya Kiuno jamani ! Msaada.

Dawa ya Kiuno jamani ! Msaada.

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Si kingine ni Kiuno! Ndiyo kinisumbuacho!
Kamwe msinipe Miguno!
Wajibu mnitupie Macho!
Kiuno hakisikii Sindano!
Kila nachotibiwa Sicho!
Kiuno chauma meuma Meno!
Mechoka kulala Macho!
Wadau nipeni Mifano!
Dawa ipi pasipo Ficho!
Kiuno jamani Kiuno!
Si kingine ni hicho! Sihitaji Malumbano!
Meongea pasi Kificho!
Wadau wenye Maono!
Ipi dawa nipate Ponyo ?
 
jamani Judgement mbona tiba siku hizi zipo za buku mbili, tena diclofenac ndio ya bei hiyo, ila ukiona umpigiaye hapokei ili kukuletea tiba?? unaweza jaribu line ya tiGo, uone kama tiba italetwa haraka na upesi, pole kwa kuumwa kiuno, ni upepo tu utapita!
 
Last edited by a moderator:
jamani Judgement mbona tiba siku hizi zipo za buku mbili, tena diclofenac ndio ya bei hiyo, ila ukiona umpigiaye hapokei ili kukuletea tiba?? unaweza jaribu line ya tiGo, uone kama tiba italetwa haraka na upesi, pole kwa kuumwa kiuno, ni upepo tu utapita!
Khaaa! We cacico ukome kuniita mimi basha lol
 
Last edited by a moderator:
jamani Judgement mbona tiba siku hizi zipo za buku mbili, tena diclofenac ndio ya bei hiyo, ila ukiona umpigiaye hapokei ili kukuletea tiba?? unaweza jaribu line ya tiGo, uone kama tiba italetwa haraka na upesi, pole kwa kuumwa kiuno, ni upepo tu utapita!

Cacico !
Nikushkuru angaa kwa kuthubutu kunionyesha ponyo!
Bt ukiona KIUNO kimecrietiwa Thrade jua vya diclopenac vilishashindwa!
Kiuno kimekua Uno lisilosikia dawa!
Bado naendelea kutafakuri hapo kwenye kupiga tiGo !
 
Last edited by a moderator:
Khaaa! We cacico ukome kuniita mimi basha lol

Mkubwa Tablet!
Mdomo huo!
Sijui furmigation ya mdomo hua ipo?
Kama ipo itakuhusu, hamuogopi hata kwenye Uzi wa mgonjwa, mtatupiana midongo!
 
Last edited by a moderator:
Mkubwa Tablet!
Mdomo huo!
Sijui furmigation ya mdomo hua ipo?
Kama ipo itakuhusu, hamuogopi hata kwenye Uzi wa mgonjwa, mtatupiana midongo!
Ni huyu binti cacico anapenda kuniita babu basha. Sijui ni kwakuwa nilianza hii biashara nikiwa ningali bado mdogo? Poor ODM me....

216319_220392291308303_100000126027936_1015403_6906897_n.jpg
 
Last edited by a moderator:
Ni huyu binti cacico anapenda kuniita babu basha. Sijui ni kwakuwa nilianza hii biashara nikiwa ningali bado mdogo? Poor ODM me....

216319_220392291308303_100000126027936_1015403_6906897_n.jpg

Hee!
Au hajui maana ya Basha?
Nashauri akutake razi!
Au mpige fine!
Tena fine yenyewe uchague wewe cha kulipwa na malibrikanti yakiwemo.
 
Last edited by a moderator:
shemeji yangu Judgement, pole we kwa maumivu
kwa kweli sipati picha, nadhani wewe mvivu
yu wapi da beibe nasty, akutoe maumivu!??????
 
Last edited by a moderator:
Hata mimi naumwa sana kiuno!
Naomba mnitafutie Amyner wangu aje anisaidie faster
 
Last edited by a moderator:
shemeji yangu Judgement, pole we kwa maumivu
kwa kweli sipati picha, nadhani wewe mvivu
yu wapi da beibe nasty, akutoe maumivu!??????

Beibe Nasty ni kama keshanikimbia! She never care me perfectely!
Yawezekana wenye pembe kubwa kunizidi washabeba!
Mi nina about two wiks and more sinazo habari zake!
WIMBO WA FILIMBI HAUNA MAANA IKIWA MPULIZA FILIMBI HAYUPO! kutoswa sio lazima uanzishiwe Sredi ! Ndo utambue!
Hata kwa comments kunatambulisha.
 
Last edited by a moderator:
Ni huyu binti cacico anapenda kuniita babu basha. Sijui ni kwakuwa nilianza hii biashara nikiwa ningali bado mdogo? Poor ODM me....

216319_220392291308303_100000126027936_1015403_6906897_n.jpg
babu Asprin jamani nilipojoin jei efu sweetlady alinipa intro kuwa we ni basha, sa mi nimekosea wapi!? hebu niPM basi unifafanulie nielewe nnavyopaswa kukuita lol! ila kweli nimekoma sikuiti tena basha, lol!
 
Last edited by a moderator:
Hee!
Au hajui maana ya Basha?
Nashauri akutake razi!
Au mpige fine!
Tena fine yenyewe uchague wewe cha kulipwa na malibrikanti yakiwemo.
he Judgement mbona kushadadia hivyo? lol! vipi kiuno mchana huu?? na ukipata tiba utujulishe pia!
 
Last edited by a moderator:
Cacico !
Nikushkuru angaa kwa kuthubutu kunionyesha ponyo!
Bt ukiona KIUNO kimecrietiwa Thrade jua vya diclopenac vilishashindwa!
Kiuno kimekua Uno lisilosikia dawa!
Bado naendelea kutafakuri hapo kwenye kupiga tiGo !
ni kujaribu kila kitu chini ya anga, kama yalivyo maua na rangi mbalimbali, na tiba pia hivyo zipo nyingi mno! jaribu kumpigia kwa airtel akuletee tiba haraka, ila kama nilivyokwambia ukiona network si nzuri jaribu pia line mwenza ya tiGo kha! nakutakia uponyaji wa haraka!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom