Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa na njia mbadala ya kuotesha na kurutubisha nywele kwa wenye vipara...

Discussion in 'JF Doctor' started by kingxvi, Jun 1, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu kipara kinamnyemelea kichwani, anauliza dawa gani anaweza kutumia ili nywele ziote na kuzuia kisije!?
     
  2. b

    blackpearl Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kipara knasababishwa na homoni 'dihydrotestosterone'ambayo pia inashughulika na inshu za fertility na 'urijali'....dawa ya kuzuia hormoni hiyo isizalishwe zipo.(Ingawa cijui kama znapatikana bongo) lakini unapotumia uwe tayari kukabiliana na changamoto za uzazi
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so nimshauri jamaa aende hosptal?
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,580
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwani kipara ugonjwa? mwambie akamuone 'cosmetologist'!
     
  5. R

    Rover Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hakuna dawa ya kuzuia Kipara, in kama kusema unatafuta dawa ya kuzuia Mvi zisiote.
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,899
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Atulie tuu na UPARA wake!! Kwani ana wasiwasi gani kuwa na upara??Sisi wenzie mbona tunadunda tuu na vipara vyetu bila noma??Au SHAROBARA??Maana hao ndiyo wanakuwa na wasiwasi na outlooks zao kwenye jamiiii:)
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,178
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    gene therapy can work best, ila bongo bado....
     
  8. V

    Venezuela Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    5% Minoxodil available in the pharmacy on Zanaki/Jamhuri street or the beauty supermarket in IPS building(ground floor). Good luck
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    dawa ya kipara ni kunyoa nywele zote :biggrin1::biggrin1:
     
  10. s

    shayo New Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kwenda saloon kukichonga basi, maana hakikwepeki
     
  11. s

    sugi JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,275
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    yaan kukiongeza?tunataka kutibu tatizo co kuliongeza
     
  12. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dawa ya kipara ipo na mvi vilevile ila matumizi yake ni ya muda kidogo.pia ni gharama kwa (wabongo walio wengi)si ya kemikari.
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,175
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    ukisema kipara chakunyemelea kuna ubaya gani mkuu...sio ugonjwa huo so wala usimsakizie jamaa yako:becky:
     
  14. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kipara na mvi siyo normal mkuu ni matokeo ya lifestyle tofauti ni kwamba hakina madhara kiafya usiharalishe kipara
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Pole yake ila ajitahidi asimwambukize mkewe!
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,622
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Pamoja na pilika pilika za weekend basi nina habari njema kwamba dawa ya kuotesha nywele kwa wenye vipara inapatikana, Wayne Rooney ameotesha za kwake kama mnavyoona hapa kwenye hii link.

    Habari njema kwa wale vijana waliowahi kuota vipara basi ni kujukusanya na kupanda pipa kwenda kwenye tiba.

    Bofya hapa usome zaidi habari hii. Wayne Rooney reveals hair transplant | The Sun |News
     
  17. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,784
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    duuuuuu. aiseeee kweli barca wamefanya kazi mpaka wachezaji wamejivua gamba?
     
  18. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    frm ths post napata concerpt kwamba mwanaume mwenye kipara by any means ni rijali is it not mkubwa?
     
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,830
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ha ha ha - barca ni noma
     
  20. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aangalie tu asije akaotesha hata nywele zisizotakiwa akajikuta akifanana na sokwe
     
Loading...