Darasa la kupigilia pamba kijanja


MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,220
Likes
25,788
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,220 25,788 280
Hahaha!, unaonekana tu MBITIYAZA

Na ma confidence yako haya ya kufa mtu, I can bet ungekuwa model unakimbizana na wakina Naomi Campbell saa hii! :)

hhhhahaha uwii eti kina naomi ! napenda sna kuva vzr aisee sema maisha yanabana
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
2,810
Likes
2,663
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
2,810 2,663 280
Mi nilikua napiga penzi na soksi za pundamilia mpaka nusu ugoko. Watu walikuwa wananikodolea sana macho, nilidhani kuwa wananionea wivu lakini leo ndo nimejua kwanini walikuaga wananishangaa
 
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
24,481
Likes
92,106
Points
280
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
24,481 92,106 280
Mi nilikua napiga penzi na soksi za pundamilia mpaka nusu ugoko. Watu walikuwa wananikodolea sana macho, nilidhani kuwa wananionea wivu lakini leo ndo nimejua kwanini walikuaga wananishangaa
Hahahahaha
 
Xoldier

Xoldier

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
392
Likes
141
Points
60
Xoldier

Xoldier

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2017
392 141 60
Angalau umeongea baadhi ya vitu muhimu kwa vijana
 
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
45
Likes
7
Points
15
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined Sep 13, 2016
45 7 15
Write your reply... kwa aliepata chuo cha ustawi ngazi ya cheti na anahitaj chumba karibu na chuo cha ustawi wa jamii bamaga
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
226
Likes
203
Points
60
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
226 203 60
Mimi kuna bank hizi za waalimu nilikutana na jamaa kavaa suti (three pieces)ina rangi ya njano ka maua ya alizeti,jamaa alikuwa comfortable kinoma,akiamini kaja kutushika,nilimshangaa na sitomsahau maishani kwa uvaaji mbovu kama ule.
Hao watakuwa wale wanaopanda mabasi kama nganga, superfeo , rungwe n.k. Nadhani naeleweka.Wao mtu kuvaa shati jeupe, suruali ya njano na kiatu cha kijani kawaida sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
226
Likes
203
Points
60
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
226 203 60
Habari wakuu,

Nimeona na mimi nitoe darasa kidogo kuhusu mavazi sababu na mimi ni kipaumbele changu katika maisha.

1.Epuka kuvaa marangirangi
Wakati unamatch mavazi jitahidi kupunguza idadi ya rangi,rangi 3 tu zinatosha kukutoa bomba.


2. Vaa kulingana na mazingira/sehemu
Mtu mjanja anajua kubadilika kulingana na mazingira,sio kuvaa jezi la Man utd lenye jina la Wazza kwenye sherehe


3. Masharti ya kuchomekea;
* Marufuku kuvaa oversize/undersize
* Usivae mlegezo
* Hakikisha singlet haionekani
* Usivae mkanda mrefu
* Usivae makubanzi/sandals
* Hakikisha umemach rangi


4. Kama umevaa pensi /kaptula...
* Hakikisha unavaa soksi fupi zisizoonekana
* Piga raba au makubanzi/sandals bila soksi
* Haipendezi kuchemekea
* Hakikisha miguu ni soft


5. Usivae shati jeupe kama la mwanafunzi
Shati nyeupe ni nzuri kama unaijulia wakati unanunua hakikisha ina urembo wa aina yoyote ile au ni ya kimtindo sio kuvaa shati la shule.


6. Hakikisha una suruali nyeusi
Mwanaume yoyote yule wa kijanja anajua umuhimu wa suruali nyeusi sababu inamatch mashati ya rangi nyingi.


7. Saa
*Kama umevaa jeans/kadet unaruhusiwa kuvaa saa ya aina yoyote
*km umevaa suti/suruali ya kitambaa epuka kuvaa saa ya mkanda wa plastic.


8. Miwani
Duh hapa pagumu kidogo lakini cha msingi zingatia muundo wa kichwa chako pamoja na aina ya macho uliyonayo na aina ya pamba ulizovaa pia.Sio umepiga jeans kali,kichwa kama madenge na macho kama bundi kisha unapiga miwani ndogo ya njano,ni kituko


9/.Vaa kofia za kijanja
Kofia pia huongeza mvuto,chagua kofia kulingana na aina ya kichwa na mavazi uliyovaa,haipendezi kuvaa suti na kapelo.Kanzu sharti ivaliwe na barakashia ndo utaeleweka la sivyo ni sawa na kuvaa dera tu


10/Mkanda
*Usivae mkanda mrefu km vile umefunga nyoka kiunoni
*Mikanda ya vitambaa au madoidoi inafaa kuvaliwa na jeans/kadeti/kaptula
*Jitahidi mkumatch rangi ya mkanda na viatu kama umevaa nguo za kuchomekea
*Zingatia upana wamkanda na rux za nguo yako


11/ Tupia cheni za ukweli
Mikufu ya kiume pia huongeza mvuto
* Kama umevaa nguo za kuchomekea au suti itapendeza ukivaa cheni ndogo ambayo haitokezi nje ya shati
*Kama umepiga pamba za kishua mfano T.shirt na jeans hapa tupia cheni kubwa lakini hata cheni ndogo zinakubali


12/Uvaaji wa Tie
*Vaa kulingana na urefu wako
*Km wewe mwembamba inapendeza kuvaa tie nyembamba
*Jitahidi kumatch tie na rangi ya shirt/suruali
*Hakikisha tie yako imefungwa vizuri shingoni


13/T.shirt na Jeans
Wanaume wajanja wa mjini hupenda kupiga t shirt na jeans na chini kutupia raba Kali.....Vazi hili lina mvuto wa aina yake hasa limivaliwa kitaani na sehemu za mitoko km vile kwenye Club za starehe


14/Vaa viatu kijanja
Hapa pia Kuna changamoto
*Usivaa suruali ya kitambaa na Raba
*Usivae suruali ya kuchomekea na makubanzi
*Ukipiga jeans unaweza kumatch t.shirt/shirt na rangi ya viatu
*Ukivaa suti yakupasa upige kiatu kikali ....ulikosea itakuwa sawa na Toyota Mark X yenye matairi ya Fuso !!!



***Usipojua kuvaa utadharaurika***

The Bitoz

Sasa jamani changamoto ni hapo kwenye mlegezeo. Hizi dizaini wanaita "modo" zinakuja zimedizainiwa mburuzo mfupi balaa. Nina maanisha huu mzunguko kutoka mbele, sehemu ya kizazi, kuja nyuma kupitia kwenye korodani katikati ya miguu. Sasa unavaa ngoma inapelea, unakuta mfereji wa mbuzi unabaki wazi au nguo ya ndani inajivinjari nje. Mtu anaweza sema umepiga mlegezeo wa makusudi kumbe unakimbizana na fasheni. Kha!
 
Bitoz

Bitoz

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2015
Messages
30,436
Likes
125,087
Points
280
Bitoz

Bitoz

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2015
30,436 125,087 280
Sasa jamani changamoto ni hapo kwenye mlegezeo. Hizi dizaini wanaita "modo" zinakuja zimedizainiwa mburuzo mfupi balaa. Nina maanisha huu mzunguko kutoka mbele, sehemu ya kizazi, kuja nyuma kupitia kwenye korodani katikati ya miguu. Sasa unavaa ngoma inapelea, unakuta mfereji wa mbuzi unabaki wazi au nguo ya ndani inajivinjari nje. Mtu anaweza sema umepiga mlegezeo wa makusudi kumbe unakimbizana na fasheni. Kha!
Mkuu unatakiwa uchomekee singlet zen unapiga mkanda inakuwa fresh tu
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645