Darasa huru: Masturbation kwa mwanaume na mwanamke

Darasa huru: Masturbation kwa mwanaume na mwanamke

Hili ni kati ya matatizo makubwa kwa vijana wetu.
Chamsingi ni kuji'control.
Usikubali kuwa mtumwa wa mwili wako.

Pamoja na kuacha kuangalia picha na video za ngono, epuka kujipapasa sehemu za siri, wataalamu wanasema hii inachangia pia kwa kiasi kikubwa kwani inaamsha hisia.
Kikubwa mtu uamue kuacha, ongoza ubongo wako.

Wataalamu wanasema "the first sexual organ is (your) brain.
Ukiweza kui'control kila kitu kitakuwa sawa.

Zaidi na kubwa kuliko yote, hii ni dhambi (kwa wale tunaomwamini Mungu) so ishinde kwa msaada wa Mungu kupitia sala.
 
Ukimwi unaua jamani, bora masturbation kuliko kunywa dawa za kuongeza siku.
 
Mkuu mm napendekeza mtu ili aache ku puchuka ni watu kuacha ku baniana maana mwanaume anatonoza alafu anakataliwa ww unazani atafanya nn< chamsingi ni watu waache kubaniana wawe huru Mwanamke au mwanaume Ukisikia hamu ya tendo kama Una rafiki yako Mwambie Nahamu yaku DO! so tusiwe waoga wakuomba Tendo Bhanaaa
mkuu siamini kwamba vijana wanakosa wasichna mpk wanafaya hvo.Ni addiction tu
 
Mkuu mm napendekeza mtu ili aache ku puchuka ni watu kuacha ku baniana maana mwanaume anatonoza alafu anakataliwa ww unazani atafanya nn< chamsingi ni watu waache kubaniana wawe huru Mwanamke au mwanaume Ukisikia hamu ya tendo kama Una rafiki yako Mwambie Nahamu yaku DO! so tusiwe waoga wakuomba Tendo Bhanaaa
Adi sasa ivi mnatusema wanawake kua tumejirahisisha sana... Unataka tujirahisishe kiasi gani???
Ndo mana wauza ngoni wapo kwa wale wale wanaoshindwa pata kwa njia ya kawaida.
 
Kwahiyo kuna watu wana Dop. nyingi kuliko damu.

BTW puchu haina madhara hata kidogo.
 
Swali: Mwanamke kupenda kujichezea juu juu tu kwa mda na sio ndani nayo ni Masturbation?
Yes ..kama maana ilivyotabainishwa mwanzoni wa mada.Ikiwa umepata orgasm(kwa wanawake hutofautiana) ikiwa umehusisha kiungo hcho basi ni masturbation.
 
Lengi
Swali: Mwanamke kupenda kujichezea juu juu tu kwa mda na sio ndani nayo ni Masturbation?

Mi ninadhani inategemea na lengo au madhumuni yake. Kama anafanya hivyo ili kujipa raha au kutuliza hisia (za mapenzi), inakuwa ni masturbation.
 
Lengi


Mi ninadhani inategemea na lengo au madhumuni yake. Kama anafanya hivyo ili kujipa raha au kutuliza hisia (za mapenzi), inakuwa ni masturbation.
Atulizi chochote!!! Anasikia raha tu kujigusa!!! Stimulation zaweza tokea ila si kwa lengo la kujituliza hisia!!!
 
Na vip ile slogan ya kumwandaa mpenz wako yaan fore play ka sijakosea au kufanya romance sasa katika harakati za kumwandaa nmechezea sehem zoote kalegea sasa kuna mda naweza peleka mkono uken nikampapasa juju pale , mashavu yale mara kapiz kuna tatazo pia?
 
Back
Top Bottom