Dar: Samaki wa kichina tani 11 wateketezwa

Dar: Samaki wa kichina tani 11 wateketezwa

Godfrey Nkoko

Member
Joined
May 1, 2017
Posts
19
Reaction score
31
Shehena ya samaki wenye sumu kutoka nchini China wateketezwa katika dampo la Pugu Kinyamwezi Jijini Dar Es Salaam , zoezi lililosimamiwa na Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mh.Luhaga Mpina.

Shehena ya samaki wenye sumu kutoka nchini China wateketezwa katika dampo la Pugu Kinyamwezi Jijini Dar Es Salaam.

zoezi hilo lilofanyika leo Machi 11, 2019 limesimamiwa na Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Luhaga Mpina.

Samaki walioteketezwa wanafikia Tani 11 ambapo inaelezwa thamani yake ni zaidi ya TSh Milioni 60, ni baada ya kubainika kuwa samaki hao wana kemikali ya Zebaki yenye madhara kwa jamii na inaweza sababisha Saratani na kuharibu uzazi.
 
Shehena ya samaki wenye sumu kutoka nchini China wateketezwa katika dampo la Pugu Kinyamwezi Jijini Dar Es Salaam , zoezi lililosimamiwa na Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mh.Luhaga Mpina.
Hivi waafrika tumelaaniwa? Samaki wote tulionao bado watu wanaagiza samaki kutoka China? Wachina wenyewe hawana chakula cha kutosha na wanakula kitu chochote chenye miguu minne kasoro meza. Iwekwe adhabu ya kifungo cha maisha kwa wanaokamatwa.
 
Shehena ya samaki wenye sumu kutoka nchini China wateketezwa katika dampo la Pugu Kinyamwezi Jijini Dar Es Salaam , zoezi lililosimamiwa na Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mh.Luhaga Mpina.

Picha/video tafadhali.
 
Hivi waafrika tumelaaniwa? Samaki wote tulionao bado watu wanaagiza samaki kutoka China? Wachina wenyewe hawana chakula cha kutosha na wanakula kitu chochote chenye miguu minne kasoro meza. Iwekwe adhabu ya kifungo cha maisha kwa wanaokamatwa.
Yeah maana imekuwa 2much tumeendekeza sana haya mambo ya kuletewa kila k2
 
Akili za kushikiwa Mkuu na hakuna sababu ya kuwaruhusu hawa kuingiza nchini vyakula vya aina yoyote ile toka kwao.

Hivi waafrika tumelaaniwa? Samaki wote tulionao bado watu wanaagiza samaki kutoka China? Wachina wenyewe hawana chakula cha kutosha na wanakula kitu chochote chenye miguu minne kasoro meza. Iwekwe adhabu ya kifungo cha maisha kwa wanaokamatwa.
 
Hivi waafrika tumelaaniwa? Samaki wote tulionao bado watu wanaagiza samaki kutoka China? Wachina wenyewe hawana chakula cha kutosha na wanakula kitu chochote chenye miguu minne kasoro meza. Iwekwe adhabu ya kifungo cha maisha kwa wanaokamatwa.

Yule boya aliyesema samaki wake nilitegemea awe amevalishwa pingu kbs anahojiwa eti analalamika kapata hasara.


Watanzania sijui nani katuroga ku.ma.ma.e
 
Yani nimeshindwa kuelewa eti mfanyabiashara analeta sato kutoka china...yani sato wamejaa kibao hapa nchini tuagize kutoka china.


Nadhani wasiruhusu samaki au nyama ya aina yeyote kutoka huko nje.
Wachina wamejaa hapa wakisaka Sato wapeleke kwao,wachina wengine wanatuletea Sato kutoka kwao!! What the hell is this?
 
Back
Top Bottom