Dar kuiaga foleni rasmi

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,036
2,000
Mkuu dunia ikisafunguka,naomba nikulipie flight ticket na hoteli angalau ufike na kutembea hapo Nairobi atleast akili ikufunguke
Mkuu, ka Nairobi ni sawa tu na wilaya moja ya Kinondoni kati ya wilaya tano za jiji la Dar.
Wacha kufananisha Dasilama na vitu vya kijinga!

Just imagine, miundombinu yote na maghorofa yote na majumba makali yote ya Ilala, Temeke, Kigamboni na Ubungo uweke kwenye wilaya moja tu ya Kinondoni.. Dar si itakuwa zaidi ya Dubai?
 

Sijijui

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
6,209
2,000
Mkuu, ka Nairobi ni sawa tu na wilaya moja ya Kinondoni kati ya wilaya tano za jiji la Dar.
Wacha kufananisha Dasilama na vitu vya kijinga!

Just imagine, miundombinu yote na maghorofa yote na majumba makali yote ya Ilala, Temeke, Kigamboni na Ubungo uweke kwenye wilaya moja tu ya Kinondoni.. Dar si itakuwa zaidi ya Dubai?
Mkuu upo serious au unatania tu?
Jaribu kutumia Google yako vizuri harafu urudi kucomment
 

Masasaa

JF-Expert Member
Oct 23, 2015
452
500
Kazi nzuri japo nilichotegemea sio ninachokiona..sio mbaya!
Nadhani that s the best flayover kwa nafasi iliyopo pale ubungo, magari yanayitoka say kimara kwenda buguruni, buguruni kwenda mjini, mwenge kwenda kimara na mjini kwenda mwenge yatapita chini kwenye round about na yale yanayonyoosha yatapita juu.
Ni ramani rahisi kuliko ile ya mwanzo but it s the best ukilinganisha na uchafu wa tazara

Stay home, stay safe
Corona kills
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
7,792
2,000
Nadhani that s the best flayover kwa nafasi iliyopo pale ubungo, magari yanayitoka say kimara kwenda buguruni, buguruni kwenda mjini, mwenge kwenda kimara na mjini kwenda mwenge yatapita chini kwenye round about na yale yanayonyoosha yatapita juu.
Ni ramani rahisi kuliko ile ya mwanzo but it s the best ukilinganisha na uchafu wa tazara

Stay home, stay safe
Corona kills
Kweli kabisa!
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,802
2,000
Serious Wala sitanii kaka,mke wangu pia alikuwa na mawazo Kama yako,siku moja nikiwa Nairobi nikamwambia mama njoo,from that day alikili kuwa ni kweli ccm imetuchelewesha sana
Mkuu kwa hiyo mkeo ana mawazo kama ya bia yetu?!

"corona ipo tuchukue tahadhari"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom