Dar: Kinondoni kutengeneza Mtaa maalum wa Baa tu

Dar: Kinondoni kutengeneza Mtaa maalum wa Baa tu

Mambo ya red lighst districts
dunia nzima haya mambo yapo...

unapaswa kuwa na eneo maalum ambako watu wanaweza kukesha na kupiga kelele usiku kucha
mchana kutwa....

sheria tulizo nazo zinasema pombe kuuzwa ni kuanzia saa kumi
na mwisho saa tano usiku....

sio kila kitu kupinga sababu ni Makonda kasema
hii idea ni nzuri


mkuu
zipo nightclub ni masaa 24 huduma zinatolewa na vibali wanavyo.
 
Mambo ya red lighst districts
dunia nzima haya mambo yapo...

unapaswa kuwa na eneo maalum ambako watu wanaweza kukesha na kupiga kelele usiku kucha
mchana kutwa....

sheria tulizo nazo zinasema pombe kuuzwa ni kuanzia saa kumi
na mwisho saa tano usiku....

sio kila kitu kupinga sababu ni Makonda kasema
hii idea ni nzuri
First time niliona hii kitu Perth Australia, mtaa unaitwa Northern Bridge, hapo ndo unapata bar zote, night clubs, casinos, kifupi starehe zote ni hapo. Jiji zima linakutana hapo kufanya starehe na "Uchafu" wote. Utaratibu mzuri mno sio kama hizi vurugu zetu huku haieleweki wapi ni makazi wapi ni biashara wapi ni starehe. Go on Makonda taratibu wabongo tutazoea!!
 
Mambo ya red lighst districts
dunia nzima haya mambo yapo...

unapaswa kuwa na eneo maalum ambako watu wanaweza kukesha na kupiga kelele usiku kucha
mchana kutwa....

sheria tulizo nazo zinasema pombe kuuzwa ni kuanzia saa kumi
na mwisho saa tano usiku....

sio kila kitu kupinga sababu ni Makonda kasema
hii idea ni nzuri
Ni wazo safi. Ila yeye kama DC ana legal mandate ya kuanzisha na kutekeleza mipango? Pengine labda sielewi. Kwa kuwa kwa uelewa wangu halmashauri ya wilaya inayoundwa na wawakilishi wa wananchi ndiyo wenye legal mandate. Ofisi ya DC sidhani kama ina bajeti ya maendeleo. Vilevile, haya mambo ya viongozi kuja na mipango ambayo siyo shirikishi yanazidi kushika kasi kinyume na muongozo wa serikali.
 
Muheshimiwa hao unasemea panya road siyo kaka jambazi, halafu awe na ile bunduki kama waliyoibia pesa za nmb pale ubungo, zikipigwa juu lazima uingie chini ya uvungu wa meza na kujifunika na chupa serengeti usoni ukifikiri majambazi hawakuoni

....Mkuu nimecheka sana
 
Haaa haaa duh Mokanda mara zote unanifanya nijivunie kua Mtanzania,etiiiii bar ziwe mtaa mmoja?kwa iyo utawaamisha ili uwakisanye sehemu moja naona mnarudi kwa wamachinga.
 
First time niliona hii kitu Perth Australia, mtaa unaitwa Northern Bridge, hapo ndo unapata bar zote, night clubs, casinos, kifupi starehe zote ni hapo. Jiji zima linakutana hapo kufanya starehe na "Uchafu" wote. Utaratibu mzuri mno sio kama hizi vurugu zetu huku haieleweki wapi ni makazi wapi ni biashara wapi ni starehe. Go on Makonda taratibu wabongo tutazoea!!

Australia....tungejifunza kwao tungekua mbali
 
Ni wazo safi. Ila yeye kama DC ana legal mandate ya kuanzisha na kutekeleza mipango? Pengine labda sielewi. Kwa kuwa kwa uelewa wangu halmashauri ya wilaya inayoundwa na wawakilishi wa wananchi ndiyo wenye legal mandate. Ofisi ya DC sidhani kama ina bajeti ya maendeleo. Vilevile, haya mambo ya viongozi kuja na mipango ambayo siyo shirikishi yanazidi kushika kasi kinyume na muongozo wa serikali.

Mkuu wa wilaya ni muwakilishi wa Rais wilayani
anaweza kuinfluence akiamua
sijui kisheria ikoje
 
Tatizo hawata kwenda walevi tu ila na vibaka,madada poa, sitaki hata kufikiria hali itakavyo kuwa ila naona itakuwa ni mrejeo wa uwanja wa fisi na safari hii kwa usimamizi na baraka za serikali ya wilaya Kinondoni.
 
  • Thanks
Reactions: 911
Kuna hela ya kununua nyumba sehemu moja, hiyo inataka labda aanze sehemu kama za kigamboni kuna viwanja wanaweza tengewa kujenga bar.
 
Australia....tungejifunza kwao tungekua mbali

....

....The Boss tatizo hatuna vision Namibia wametuacha mbali kwa kutekeleza sera zetu haswa huko vijijini ....long way to go ...kila kukicha siasa Tawala
 
mkuu hili jiji Mjerumani alilipanga vizuri sana
akaja muingereza na Nyerere...kilichofuata baada ya hapo ni vurugu

kuna watu wanafikiri cinema hall ya kwanza ni mlimani city...
hawakuwepo hata enzi za drive in cinema....

kuna watu hawajui UDA zilikuwa na tiketi za mwezi mzima kama Europe tu....
hadi mabasi ya ghorofa kama ya UK yalikuwepo Dar
Ahaa. Umenikumbusha mbali sana. Na vituo kabisa kama tunavyoviona Ulaya. Na kila kituo kilikuwa na ratiba inayofutwa. Nakumbuka siku moja nikiwa bado mdogo ndio nimeingia jijini, tukaenda Kariakoo. Tulikuwa tunarudi muda wa saa tano usiku tukaenda kituoni uncle wangu akasoma ratiba akasema linakuja basi saa tano na robo. Ilipofika saa tano na robo likaja tukapanda.
 
Hii idea nimeipenda.


Walevi wakusanywe sehemu moja..... Mkilewa mtukanane na kutwangana wenyewe kwa wenyewe.


wengi watakuwa wanashindwa kurudi makwao ulevi ukizidi...

Watengeneze na mtaa maluum wa hospitali tu, pia mtaa maalum wa gesti na madanguro tu halafu na huo mtaa wao wa bar tu!
Ili Wazinzi, Wagonjwa na walevi wakutane pamoja!


huo mtaa, wasisahau kujenga kituo kikubwa cha polisi na atm zisikose..
 
Anataka kuchukua mamlaka ya Manispaa kinondoni ili ionekane Manispaa zinazoongozwa na ukawa hawajui kazi, sasa najiuliza atajenga kwa pesa yake au itapitia manispaa ? apeleke mpango wake baraza la madiwani inavoonekana Makonda anataka kuleta mtafaruku ili kuhalalisha kuvunjwa kwa manispaa
 
Wanataka kutusumbua wazee wa kiraji tumeshazoea kuhamahama halafu leo wanataka kutuweka sehemu moja huyu mtu anaumwa kabisa
 
Wa ubungo na kimara tukanywe wapi? serikali ilishindwa tangu awali kuwa na mipango nini inayoeleweka kwa mpango wa mji ulivyo hili ni Wazo gum kutekeleza
 
Huyu DC anajifanya mjuaji!aziondoe gereji bubu kwanza aache blh blh
 
DAUD aache uchekibobu, apite kwanza Kinondoni shamba mtaa wa kwa MSOKOTA NYWELE, aone hali halisi ya maisha ya wakazi wa KINONDONI.
 
Back
Top Bottom