Dar es salaam: Kikwete kufungua barabara ya Mwenge - Tegeta

Dar es salaam: Kikwete kufungua barabara ya Mwenge - Tegeta

Ile barabara naipenda sana ukitoka huko juu ni speed mwanzo mwisho kuteleza tuuuuu tena pale bondeni ndio pazuri zaidi.
Onyo:
Mwendo kasi waweza kukuua au kuua wengine au kuhatarisha maisha ya wengine.

Kama unafurahi barabara ya kiwango cha chini hivi sasa ukitembelea kwa wenzetu hata hapa jirani Nairobi itakuaje? Kwa maoni yangu hii barabara ni ndogo na nyembamba yenye hadhi ya miaka 20 iliyopita.

Unapanga kujenga bandari na Viwanda Bagamoyo na Stand kubwa ya Mabasi Boko unajenga kibarabara cha lanes 2 hiyo akili kweli? Hakuna service road wala Taa hii ni barabara ya mjini ama vijijini? Tatizo kubwa tulilo nalo wengi wetu ni washamba na watawala ni washamba na masikini wa akili.
 
Kama unafurahi barabara ya kiwango cha chini hivi sasa ukitembelea kwa wenzetu hata hapa jirani Nairobi itakuaje? Kwa maoni yangu hii barabara ni ndogo na nyembamba yenye hadhi ya miaka 20 iliyopita.

Unapanga kujenga bandari na Viwanda Bagamoyo na Stand kubwa ya Mabasi Boko unajenga kibarabara cha lanes 2 hiyo akili kweli? Hakuna service road wala Taa hii ni barabara ya mjini ama vijijini? Tatizo kubwa tulilo nalo wengi wetu ni washamba na watawala ni washamba na masikini wa akili.

Kweli asee....
 
Kama unafurahi barabara ya kiwango cha chini hivi sasa ukitembelea kwa wenzetu hata hapa jirani Nairobi itakuaje? Kwa maoni yangu hii barabara ni ndogo na nyembamba yenye hadhi ya miaka 20 iliyopita.

Unapanga kujenga bandari na Viwanda Bagamoyo na Stand kubwa ya Mabasi Boko unajenga kibarabara cha lanes 2 hiyo akili kweli? Hakuna service road wala Taa hii ni barabara ya mjini ama vijijini? Tatizo kubwa tulilo nalo wengi wetu ni washamba na watawala ni washamba na masikini wa akili.
Wewe siyo mzima barabara wanasema imejengwa kwa kiwango cha hali ya juu sana bora nyamaza tu.
 
Pro-Chadema na viongozi wake wakiona hivyo basi roho zinawauma.
 
Pro-Chadema na viongozi wake wakiona hivyo basi roho zinawauma.

roho zinatuuma sana yan baada ya miaka hamsini ya uhuru bado bara bara tunajengewa na wachina...
hatuna uchumi hatuna utaalamu.

kigumu chama cha mapinduzi.
7000.
 
Halafu eti wapinzani wanataka nchi, wanachekesha kweli, wameshindwa kujenga ofisi yao kama makao makuu wataweza kujenga wapi barabara kama hizi.
 
alienda kufungua au kufunga? maana muda wote akiwa hapo watu wanapata shida hakuna kupita for hours.
 
Back
Top Bottom