Dar es Salaam City in Photos


NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,109
Likes
6,710
Points
280
M

mwalimuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2017
Messages
221
Likes
134
Points
60
M

mwalimuu

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2017
221 134 60
Kuhama Dodoma imekuwa ngumu?
Ni kweli pia ni kati ya majiji unplanned,nashauri ingefaa wangeunganisha Bagamoyo,kibaha na sehemu ya morogoro na sehemu ya tanga then utengenezwe satellite city(jiji la kisasa ambalo ni planned),halafu zihamishwe wizara zote zihamishiwe huko kwani ni dhahiri KUHAMIA DODOMA nadhani imekuwa ngumu.
NB; mfano mzuri Nigeria walihamisha mji mkuu toka LAGOS hadi ABUJA.
 
Tanzaone

Tanzaone

Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
70
Likes
48
Points
25
Tanzaone

Tanzaone

Member
Joined Feb 26, 2013
70 48 25
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
400
Likes
54
Points
45
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
400 54 45
Kwa sasa skyline ya jiji la.Dar tokea Indian ocean imekuwa ya kuvutia mno!
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,090