Dar es Salaam City in Photos


NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,109
Likes
6,710
Points
280
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,109 6,710 280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
hayo maghorofa ni lazima yawe na drainage/sewerage system inayokidhi, pia infrastructures on how the city centre connects/links with surrounding neighborhoods maana huko katikati wanakaa 'waungwana'
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,742
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,742 1,430 280
hayo maghorofa ni lazima yawe na drainage/sewerage system inayokidhi, pia infrastructures on how the city centre connects/links with surrounding neighborhoods maana huko katikati wanakaa 'waungwana'
Yakitokea ya Japan patachimbika mjini (Mungu aepushie mbali).
 
K

KWELIMT

Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
89
Likes
6
Points
0
K

KWELIMT

Member
Joined Feb 16, 2011
89 6 0
Ni kweli pia ni kati ya majiji unplanned,nashauri ingefaa wangeunganisha Bagamoyo,kibaha na sehemu ya morogoro na sehemu ya tanga then utengenezwe satellite city(jiji la kisasa ambalo ni planned),halafu zihamishwe wizara zote zihamishiwe huko kwani ni dhahiri KUHAMIA DODOMA nadhani imekuwa ngumu.
NB; mfano mzuri Nigeria walihamisha mji mkuu toka LAGOS hadi ABUJA.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,742
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,742 1,430 280
Ni kweli pia ni kati ya majiji unplanned,nashauri ingefaa wangeunganisha Bagamoyo,kibaha na sehemu ya morogoro na sehemu ya tanga then utengenezwe satellite city(jiji la kisasa ambalo ni planned),halafu zihamishwe wizara zote zihamishiwe huko kwani ni dhahiri KUHAMIA DODOMA nadhani imekuwa ngumu.
NB; mfano mzuri Nigeria walihamisha mji mkuu toka LAGOS hadi ABUJA.

Siyo ngumu,nia ya watawala ni kutaka kukaa ikulu ya Magogoni,wakizungukwa na wizara.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Its simple, counter-urbanization.
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,109
Likes
6,710
Points
280
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,109 6,710 280
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
mi nashauri tupate utawala mpya ili tuwape meno wenye akili watupangie jiji letu...akina magufuli wamejaribu wakaambiwa "kaa chini"
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,109
Likes
6,710
Points
280
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,109 6,710 280

angalia hiyo majengo mengi yanazidi kujengwa, vipo huko chini, barabara na sewage system, pia mradi wa mabasi yaendayo kasi unaendeleaje kwa aliye na data, asante
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,109
Likes
6,710
Points
280
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,109 6,710 280
hii ya zamani sana, yaani hata mafuta house ilikua bado haijakamilika, sasa kuna EXIM TOWER NA EXPRESS HOTEL bado haijakamilika pia kuna HOLIDAY INN, mbele ya mafuta kuna NMB house, ELITE TOWER ambayo itakamilika muda si mrefu pia,
angalia hilo eneo sasa hivi
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,109
Likes
6,710
Points
280
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,109 6,710 280
naombeni kuuliza, hapa picha mnapost vipi? mbona mi kila nikipost kanaonekana kadogo? msaada kwenye tuta jamani:help:
 
Kaka Mpendwa

Kaka Mpendwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
771
Likes
10
Points
0
Kaka Mpendwa

Kaka Mpendwa

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
771 10 0
naombeni kuuliza, hapa picha mnapost vipi? mbona mi kila nikipost kanaonekana kadogo? msaada kwenye tuta jamani:help:
mkuu, right click image huko ulikoitoa, then chagua 'copy image url'.
halafu hapa JF kwenye sehemu ya ku-post, unaclick insert image', kile kibox kinacho-pop up, una-paste ile link..unakuwa umemaliza
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,119