mokala1989
JF-Expert Member
- May 4, 2013
- 2,236
- 731
hao wanafunzi gani wamechokaaaaaa mpaka kunakoitwa mwisho
Heaven on earth bwana, wamechakazwa na kitombo cha nguvu tena wanaweza wakawa first year tu
hao wanafunzi gani wamechokaaaaaa mpaka kunakoitwa mwisho
kuna aina nyingi za vyuo, labda watudadavulie.....
mbona hakuna sura ya mwanafunzi hapa!:smile-big:
Tatizo mmesahau zama hizi vyuo vimefunguliwa mpaka mtaani tunakoishi jamani....
mmekariri kuwa vyuo ni UDSM,IFM, UDOM,DIT, CBE, MZUMBE........
nenda buguruni, manzese, migo migo...............vyuo kibao vya sekreatieti, masoko, management, computer
Kalaghabhao.............
mbona hakuna sura ya mwanafunzi hapa!:smile-big:
Shigongo ni mjasiriamali so msishangae jamaa kubambika taito wanafunzi wa vyuo... maana anajua gazeti litauzahao wanafunzi gani wamechokaaaaaa mpaka kunakoitwa mwisho
Hao watakuwa machangu tu wa Seewa na Kimboka!mbona hakuna sura ya mwanafunzi hapa!:smile-big:
hao wanafunzi gani wamechokaaaaaa mpaka kunakoitwa mwisho
mh!. Nina mashaka na hii habari
imekaa ki-facebook facebook vile
hao wanafunzi gani wamechokaaaaaa mpaka kunakoitwa mwisho
aisee.
Wanasoma CHUO CHA UKAHABA
Shigongo ni mjasiriamali so msishangae jamaa kubambika taito wanafunzi wa vyuo... maana anajua gazeti litauza